Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    15

Cho mình hỏi về Coach

Tình hình là mình cầm Mu Mình có thuê thêm mấy thằng Coach xịn về để huấn luyện cho cầu thủ nhưng mà thằng HLV đội trẻ B McClair nó hình như chịu trách nhiệm về tất cả mọi mảng. Tức là khi các bạn vào mục training của cầu thủ, phía trên khu vực báo cáo tập luyện sẽ có tên Coach để chúng ta chọn.

Mình đã thử chọn qua 1 số coach khác, ví dụ như Rio Ferdinand thì chọn Coach về phòng thủ nhưng mà sau khi quay sang mục khác rồi quay lại thì cái khung tên Coach đấy lại là B McClair.

Bạn nào có thể vui lòng giúp mình giải quyết tình trạng này đc ko ^^ Tại ký coach giỏi về rồi mà để thằng HLV đội trẻ huấn luyện thì phí quá

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    15
    Không ai biết sao Giúp mình với

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhnvb0097 Bài viết
    Tình hình là mình cầm Mu Mình có thuê thêm mấy thằng Coach xịn về để huấn luyện cho cầu thủ nhưng mà thằng HLV đội trẻ B McClair nó hình như chịu trách nhiệm về tất cả mọi mảng. Tức là khi các bạn vào mục training của cầu thủ, phía trên khu vực báo cáo tập luyện sẽ có tên Coach để chúng ta chọn.

Mình đã thử chọn qua 1 số coach khác, ví dụ như Rio Ferdinand thì chọn Coach về phòng thủ nhưng mà sau khi quay sang mục khác rồi quay lại thì cái khung tên Coach đấy lại là B McClair.

Bạn nào có thể vui lòng giúp mình giải quyết tình trạng này đc ko ^^ Tại ký coach giỏi về rồi mà để thằng HLV đội trẻ huấn luyện thì phí quá
    Nó tự động điều chỉnh để phân cho các mục đồng đều nhất. VD Defend đang làm 3*, thêm được thằng coach đó vào lên 4*, các mục khác ảnh hưởng ít hơn nó sẽ kéo coach đó về train defend. Muốn giải quyết thì mua 1 thằng train defend 4* về để lấp vào chỗ trống đó, thằng kia tự do rồi mới có thể set thoải mái

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới