Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    6

Icon9 Tactics bị lỗi, do bản update hay do tactics ?????

Do mình là mem mới, mới tập tành chơi fm thôi, cũng tự mày mò chơi với coi trên diễn đàn chỉ dẫn nhưng có 1 cái thắc mắc là mình có down 1 cái tactics về, trước kia trong trận đấu mình đều có thể chỉ dẫn chiến thuật cho các cầu thủ của mình, nhưng khi down thử cái tactics mới này thì mình không la hét được ( chỉ dẫn các cầu thủ) trong trận đấu, vậy cho mình hỏi là do bản tactics đó không hợp với bản update Fm hay bị gì ???

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    18
    Tactics classic ( có mũi tên ý ) thi không hò hét được bạn ah

Số bài viết
    50
    là do cái tactic nó thế ấy mà, k phải lỗi đâu. Chơi mấy tactic bình thường la hét cho nó vui, chứ cái tactic đấy ngồi mốc mõm lên xem chúng nó đá, chả phải làm gì, vài trận là chán

Số bài viết
    6
    ah, cảm ơn các bạn đã chỉ bảo nha, tại vì mới chơi nên không biết, nhưng mà công nhận cái tactics mà có la hét nó mới phê, chứ cứ ngồi như bức tượng xem chúng nó đá thì chán lắm, đang xài cái tactics của bác JM we win together đá tốt lắm...

Số bài viết
    672
    thì thay j hò hét cái tac classic phải chỉnh trong PI hay TI vậy thôi, đâu có j khác nhau đâu, thực ra mí cái shout cho mí anh nào lười tìm hiểu và chỉnh PI TI:">

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới