Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    289

Icon12 Cần tìm 1 tac cho mu ver 11.3 . đá cánh + trung lộ tốt

là một fan MU nhưng từ lúc chơi FM đến h thì em chưa bao h xây dựng được 1 tac hiệu quả và giống như thực tế. Có lẽ do ko có duyên với giải NHA nói chung và MU nói riêng. Xin các bro giúp em có được 1 tac như ý để có những phút thư giãn cùng game sau những h làm việc căng thẳng . Thks các bro nhiều ....

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrl0ve18 Bài viết
    là một fan MU nhưng từ lúc chơi FM đến h thì em chưa bao h xây dựng được 1 tac hiệu quả và giống như thực tế. Có lẽ do ko có duyên với giải NHA nói chung và MU nói riêng. Xin các bro giúp em có được 1 tac như ý để có những phút thư giãn cùng game sau những h làm việc căng thẳng . Thks các bro nhiều ....

http://www.mediafire.com/?7maei60ebcofbfc

Thử xem đi bạn !!! Rất hợp với MU

Số bài viết
    289
    để mình test thử . Dù sao cũng thks bro nhiều nha.

Số bài viết
    3
    Mình thấy tac này bị phản công cái là chết ...

Số bài viết
    289
    đã tự tạo được 1 tac dựa trên tac tottally possesion của 1 mem trong forum. ko đá bóng ngắn nữa thay vào đó là default . Set lại từng cầu thủ 1 . 2 cánh để ashley young và nani là 2 winger cho đổi vị trí. Đá rất ảo. Để có dịp mình sẽ post tac + thành tích lên.

Số bài viết
    67
    mình có 4 tac Man Utd trong đó có 3 tac mình chơi thấy tốt nhưng có 1 ngược điểm là gặp đội yếu hay thua nên mới có tac thứ 4. trong đó 3 tac đầu chơi phần lớn tấn công cánh và chuyền dài.
    3 tac đâu thấy giống nhau nhưng có một số thay đổi theo đội hình mình có, dùng 3 tac này đội hình phải là những cầu thủ có thể luc và tốc độ, đấnh đầu tốt
    tac 1
    tac 2
    tac 3
    tac 4

Số bài viết
    51
    Mình cũng đang tìm kiếm tac như thế này. Anh em nào có thì cho mình xin với.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới