Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Đội bóng nào sẽ khủng nhất FM2012

Người đã bình chọn
257. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Barcelona

72 28.02%
  • Real Madrid

35 13.62%
  • ManUtd

68 26.46%
  • ManCity

35 13.62%
  • Arsenal

16 6.23%
  • Chelsea

16 6.23%
  • Inter Milan

1 0.39%
  • Liverpool

7 2.72%
  • Juventus

3 1.17%
  • Other : PSG,Malaga, Roma, Porto...v.v.

4 1.56%
Trang thứ 10 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 tói 96 trong tổng số 96
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mới đọc sơ qua nhưng thấy có bác bảo mu có đh khủng hơn real đấy?

xin thưa thế này, bạn cầm đội nào mà có thực lực thuộc loại khá như arsenal, mu, spurs thì với chiến thuật hợp lý real barca cũng chả phải đối

ngay cả AI cầm cũng chả khách quan, có mùa mình thấy barca đứng ngoài top 4 cơ

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    1 mình chống bão, lại bảo thủ
    Nói suông thì trẻ con cũng nói đc

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    1 mình chống bão, lại bảo thủ
    Nhìn vào kết quả bình chọn thì biết thôi

Số bài viết
    189
    bữa mình cầm ARSenal mà thấy ngay mùa đầu MC và ches bật khỏi top 4 luôn, mu thì không cạnh tranh nổi chức vô địch,tệ hại nhất MC thế nào mà suýt xuống hạng
    mùa 1 là vậy mà mùa 2 MC vô đich , trận nào mình mà gặp MC là ăn ít nhất 1 trái của Kun =.=

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của westlife2206 Bài viết
    mình chê cách đánh giá của GS vì nó không khách quan như bạn nghĩ, cách đánh giá nó có thể thay đổi được, không phải lúc nào cũng số 1 đâu bạn ah
    mình xài GS để check PA và chỉ số full PA, không bao giờ xem rating cả bạn ah
    Sao nói mãi mà ko hiểu nhỉ, xin thưa với bạn là mình ko hề nói câu nào là đánh giá hoàn toàn dựa vào GS.
    Thứ 2 là GS ko hoàn toàn chính xác nhưng cũng rất đáng tin cậy, nếu ko thì xin lỗi là nó ko tồn tại đc cả chục năm từ cái thời CM 0304 đến như vậy, dân chơi CM/FM trên toàn thế giới đều thấy dùng nó, vậy mà mấy bạn ở đây khi phản bác thì ai cũng chê bai, chê bai mà vẫn sử dụng, hài vãi ra thật.
    Thứ 3, cái chỉ số Rating cực kỳ quan trọng, qua đó có thể thấy là có những cầu thủ ko phải đẳng cấp (thường là PA ko cao) nhưng đá vẫn rất đỉnh. Có ai từng chơi CM0304 ko? nếu đã chơi thì đừng nói ko biết mấy cái tên như orri freyr oskarsson, Fredy Thompson v.v... nhé - tức là những thằng thường có PA rất tầm thường, thậm chí chỉ số cũng chưa chắc đã phải đặc biệt nhưng Rating lại cao hơn nhiều so với những thằng có chỉ số + PA tương đương, và đương nhiên đá ngon hơn nhiều.
    Ví dụ nữa là trong FM12, thằng S.Bender đó PA chỉ ~160 thôi nhưng rate nó tới ~77% có hơn 1 đống thằng PA 170 mà Best Rate có 60% ko?

Còn chỉ số PA CA hay Rate của các cầu thủ trong FM thường có 1 sự dao động - ai chẳng biết - nhưng với những cầu thủ có tên tuổi thì thường dao động ko đáng kể, chứ có bao giờ Messi mà PA nó dưới 190 và rate dưới 80% ko vậy?

Số bài viết
    1,508
    1 vote cho DRAGULA . Mu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới