Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Mình phát hiện ra 1 điểm rất hay nhé, CLB nào mua bán ít thì lại thành công càng nhiều... Các bạn Villa với Blackburn bán hết mua mới thế kia thì lấy đâu ra gắn kết, trong mùa giải có lúc chệch choạch mất đoan kết là phải thôi.........
    Mình thì lại không nghĩ vậy,quan điểm của mình mua càng nhiều càng tốt miễn sao cầu thủ hợp với sơ đồ chiến thuật,nếu để nói mua nhiều ok Villa mua nhiều,còn black làm sao mua nhiều bằng New ??? 7/11 vị trí đều là cầu thủ mới!Thập chí nếu có thêm tiền 4 vị trí còn lại cũng chẳng có cửa ở đội hình của mình...
    Đôi khi chơi FM mình cảm thấy như mình làm 1 bài văn vậy,hợp lời lẽ của thầy thì đc điểm cao còn không hợp thì điểm thấp,vấn đề là tuỳ biến mà chỉnh trong trận đấu thôi,,,
    Fm là game quản lý vì vậy mọi ng chơi trong host đều đc thoải mái về thời gian đá trong trận đấu - đó mới là điều quan trọng chứ cứ bắt ép để MAX SPEED,nhiều khi bản thân mình thấy rõ may hơn khôn mà thôi,và nhiều lúc solo đối đầu set tac lâu 1 chút cũng chính là cái cách gây ức chế tinh thân đối phương

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Thằng này đá đc thế là bác pro,em xin cái tac với,bác cho em xem chỉ số soi qua Genie Scout ,thằng này có mấy chỉ số ẩn khá là ko biết có Random ko,em cầm về mùa 2 mới ổn

Cá nhân mình ít khi soi lực cầu thủ,nhưng theo mình thấy chú lukaku này mình sử dụng đc 2-3 lần rồi trung bình 20 bàn/mùa là chuyện bình thường,cực ấn tượng khi đá tiền đạo cắm...

Số bài viết
    308
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhocrai Bài viết
    Mình thì lại không nghĩ vậy,quan điểm của mình mua càng nhiều càng tốt miễn sao cầu thủ hợp với sơ đồ chiến thuật,nếu để nói mua nhiều ok Villa mua nhiều,còn black làm sao mua nhiều bằng New ??? 7/11 vị trí đều là cầu thủ mới!Thập chí nếu có thêm tiền 4 vị trí còn lại cũng chẳng có cửa ở đội hình của mình...
    Đôi khi chơi FM mình cảm thấy như mình làm 1 bài văn vậy,hợp lời lẽ của thầy thì đc điểm cao còn không hợp thì điểm thấp,vấn đề là tuỳ biến mà chỉnh trong trận đấu thôi,,,
    Fm là game quản lý vì vậy mọi ng chơi trong host đều đc thoải mái về thời gian đá trong trận đấu - đó mới là điều quan trọng chứ cứ bắt ép để MAX SPEED,nhiều khi bản thân mình thấy rõ may hơn khôn mà thôi,và nhiều lúc solo đối đầu set tac lâu 1 chút cũng chính là cái cách gây ức chế tinh thân đối phương
    phong cách bác chủ topic khá giống mình :lac: mời bác chủ topic tham quan topic chơi online trước đây của nhóm mình ^^! http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=24024
    Vì trước đây mình bận phải đi học buổi tối nên ko chơi nữa. Một bạn trong nhóm có rủ mình FM12 ra thì nhóm sẽ chơi tiếp. Rất vui vì gặp thêm một người có cách chơi hơi giống mình ^^!

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của UchihaSasuke Bài viết
    phong cách bác chủ topic khá giống mình :lac: mời bác chủ topic tham quan topic chơi online trước đây của nhóm mình ^^! http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=24024
    Vì trước đây mình bận phải đi học buổi tối nên ko chơi nữa. Một bạn trong nhóm có rủ mình FM12 ra thì nhóm sẽ chơi tiếp. Rất vui vì gặp thêm một người có cách chơi hơi giống mình ^^!
    OK!Nhất định mình sẽ găp bạn ở FM 2012,nhưng mình còn gà lắm vì k chơi FM 2 năm rồi mới chơi lại đc 1 tháng,mong rằng k làm mất time của các bạn

Số bài viết
    930
    Hè....... tất nhiên ko phải mình phản đối mua nhiều hay nói mua nhiều thì ko thể đá tốt, chủ yếu là thấy Villa với Hoa Hồng đc đánh giá cao hơn New nên nhận xét vậy thôi........ Còn HLV Chích Choè thì khâm phục thật đấy... Đã thử cầm đội này mua bán ít để giữ ổn định mà đá còn khó đằng này mua nhiều mà đá tốt như vậy quả là rất giỏi.............

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Hè....... tất nhiên ko phải mình phản đối mua nhiều hay nói mua nhiều thì ko thể đá tốt, chủ yếu là thấy Villa với Hoa Hồng đc đánh giá cao hơn New nên nhận xét vậy thôi........ Còn HLV Chích Choè thì khâm phục thật đấy... Đã thử cầm đội này mua bán ít để giữ ổn định mà đá còn khó đằng này mua nhiều mà đá tốt như vậy quả là rất giỏi.............
    K giỏi gì đâu bạn ơi,thua suốt đấy...lần này may mắn nhiều, lần đầu tiên chiến thắng chẳng qua thèm mấy cốc bia ĐEN quá mà k có tiền để uống nên làm điều k tưởng thôi

Số bài viết
    34
    Fm là Game rất đa dạng, mỗi người chơi lại có 1 phong cách khác nhau, người thích mua sắm, người thích sắp xếp đội hình trước từng trận, người lại thích thay đổi chiến thuật trong trận đấu.... thế nên đã chơi tập thể thì nên tôn trọng tất cả mọi người chứ kiểu ép Max Speed thì mình cũng rất dị ứng. Đồng quan điểm với bác chủ về vấn đề này, chơi phải vui vẻ thoải mái chứ cứ giục dã nhau mình thấy chẳng thoải mái tí nào, tất nhiên bản thân người chơi cũng phải có ý thức tôn trọng tập thể, cố gắng làm nhanh nhất có thể phần công việc của mình.

Số bài viết
    2,107
    Thời gian đầu mua bán,chỉnh chót hơi lâu,sau ổn định là nhanh thôi mà,các HLV cứ ra đọc báo,khi nào xong buzz Yahoo 1 cái vào chiến,ko nên sốt ruột

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    117
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của UchihaSasuke Bài viết
    Ai đây nhỉ?? Hoàng đây. cầm Chels bên đó nè, hiện đang cầm Aston bị hành lên bờ xuống ruộng

Số bài viết
    308
    mình là đội cầm M.U hồi đó đây bác ^^!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới