Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 34
    Số bài viết
    277
    Điên nhất là mình có thằng vela nó đá đến mùa 2020 lúc đó 30 tuổi rồi vậy mà nó còn chạy qua bác xa với dạng free tranfer mặc dù cho nó đá liên tục. Thế mới ức chứ có phải chăng là nó có nhiều danh hiệu rồi nên chán động lực thi đấu. Điên quá những thằng đó có cách nào cho nó chấn thương khoảng 5 tháng không các bác.

less is more

Số bài viết
    115
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của random Bài viết
    Điên nhất là mình có thằng vela nó đá đến mùa 2020 lúc đó 30 tuổi rồi vậy mà nó còn chạy qua bác xa với dạng free tranfer mặc dù cho nó đá liên tục. Thế mới ức chứ có phải chăng là nó có nhiều danh hiệu rồi nên chán động lực thi đấu. Điên quá những thằng đó có cách nào cho nó chấn thương khoảng 5 tháng không các bác.
    Bác cứ cho nó tập luyện nặng vào đặc biệt là phần streng & erobic , lúc ấy ko chấn thương mới là lạ .

Số bài viết
    1,091
    À, nói vui một chút, nếu bạn muốn nó chấn thương thì cũng không khó lắm, hoặc là bạn muốn dìm nó vào bể khổ (Vì lòng hận thù trào dâng ) Bạn cho nó tập riêng một lịch, chỉ tập Streng và GK, các cái khác cho tụt hết, đảm bảo chỉ số của nó sẽ thảm hại Tiếp tục là cho nó đá như một thằng điên, đá đội chính, đá tuyển U20, cho xuống đội dự bị đá tiếp giao hữu, cứ khoảng 1 tuần nó đá 5 trận thì có...chúa cũng không cứu được nó ha ha (Tàn nhẫn quá T_T)

Số bài viết
    218
    Platj mức lương cao nhất : ko cho nó hưởng lương 2 tuần là nó im ngay.

Số bài viết
    1,091
    Cũng tùy thôi bmtoan à, cũng có nhiều thằng tiền với nó chẳng là gì, vì nó bất mãn quá rồi, Omni gặp nhiều trường hợp này rồi, phạt tiền nó càng bất mãn và đi nói xấu mình (Nó kêu mình chơi không đẹp, không chuyện nghiệp)

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Cũng tùy thôi bmtoan à, cũng có nhiều thằng tiền với nó chẳng là gì

Đúng đấy , nhớ hồi xưa mới chơi FMM , vừa vào game bid luôn iniesta, trả nó 1M/tuần nó cũng ko chịu về , buộc mình phải dùng đến biện pháp mạnh

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf Bài viết
    Đúng đấy , nhớ hồi xưa mới chơi FMM , vừa vào game bid luôn iniesta, trả nó 1M/tuần nó cũng ko chịu về , buộc mình phải dùng đến biện pháp mạnh
    Văn vừa thôi ông. Làm gì có 1M/tuần
    Mà biện pháp mạnh là gì thế

Số bài viết
    206
    1 triệu là triệu đô ý, cỡ 500k bảng anh/ tuần, cũng hơi điêu điêu . Tớ mới thấy trả lương cỡ 250k bảng anh thôi
    Biện pháp mạnh là Add Manager cho xuống đôi C, đồng thời phát biểu chê thằng này đá phong độ kém, phạt lương No Reason 2 tuần liên tục đến khi nó Unhappy thì thôi, a

my wives: SL45i Ngage Classic, and Palm Treo 650

Số bài viết
    115
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của axl Bài viết
    1 triệu là triệu đô ý, cỡ 500k bảng anh/ tuần, cũng hơi điêu điêu . Tớ mới thấy trả lương cỡ 250k bảng anh thôi
    Biện pháp mạnh là Add Manager cho xuống đôi C, đồng thời phát biểu chê thằng này đá phong độ kém, phạt lương No Reason 2 tuần liên tục đến khi nó Unhappy thì thôi, a
    Cũng còn tùy nó có thích về đội mình nữa ko cơ. Nó cứ "no interested" thì chẳng bao giờ nó về đâu :B92:

Số bài viết
    252
    1M/1w tức là bạn hack wage budget thì board mới cho nhiều như vậy, như wage lèo tèo thì nó sẽ ko bao giờ cho bạn bid như vậy cả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới