Share game FM24 (PC)
Trang thứ 26 trong tổng số 27 trang Trang đầuTrang đầu ... 1624252627 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 251 tói 260 trong tổng số 272

Hybrid View

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrloser Bài viết
    Mùa 3 này đúng là mua bán khó vê lờ ! Thằng nào giá tầm 5tr thì bị đôn lên tầm chục triệu mới may ra được phép đàm phán hợp đồng với ẻm !
    Nói chung hàng thủ + hàng tiền vệ mình đã bổ sung xong, còn đúng 20 chai anh em giúp dùm mình 1 cu poahcer chủ lực + trâu chó một tí ít chấn thương và quan trọng là phải chịu về CLB nhỏ , mình quyết để lại Soukouna vẫn Volanthen đá dự bị rồi lại đang đàm phán với Lacazette mà thằng nì được cái physic ngon ko biết đá poacher được hem ?
    Doumbia đi, nhưng cũng tuỳ game bạn chơi. thử tìm cu nào acc >=18 , of the ball >= 18, first touch và finish cao xem .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    262
    Mùa 3 này đúng là mua bán khó vê lờ ! Thằng nào giá tầm 5tr thì bị đôn lên tầm chục triệu mới may ra được phép đàm phán hợp đồng với ẻm !
    Nói chung hàng thủ + hàng tiền vệ mình đã bổ sung xong, còn đúng 20 chai anh em giúp dùm mình 1 cu poahcer chủ lực + trâu chó một tí ít chấn thương và quan trọng là phải chịu về CLB nhỏ , mình quyết để lại Soukouna vẫn Volanthen đá dự bị rồi lại đang đàm phán với Lacazette mà thằng nì được cái physic ngon ko biết đá poacher được hem ?
    mùa 3 rồi hả hỏi thử Taufic Guarch xem có mua đc ko, ko đc thì mượn thằng này newgame có khi free hoặc cùng lắm 1m.
    DC mua K.Papadopoulos của Schalke hoặc Darnel Situ hình như của Lens.

Số bài viết
    308
    Lacazette đá poacher khủng lắm đấy file Leeds mình chơi lúc trước đá poacher ghi 50 bàn trong 45 trận, phần lớn là những pha lừa bóng và bức tốc phong cách đá giống C. Benitez, S. Doumbia

P/S: Lyon có 3 thằng tiền đạo trẻ ngon vcc là Tafer, Lacazette, Belfodil :daudau:

Số bài viết
    2,864
    ST cứ wa Lyon hoặc mấy CLB Pháp khác hỏi thăm

Số bài viết
    227
    Taufic giá quá ác ở mùa 3, Situ về MU rồi nên ko thể mua, thằng Papa nó ko thèm ký.

Southampton mình đang trong giai đoạn giao hữu, vì lý do khan hiếm tiền đạo nên chuyển sang chơi 1 ST. Vụ khiến mình đau đầu nhất là ku Pranjic của Croatia mua free, mua xong về ko biết set nó đá thế nào luôn, nên cần anh em tư vấn 1 MC đá Ball Winning và 1 MC đá playmarker giá tầm trung < 10m ! DM định mua Jermain Jone bà con thấy sao ?

Vụ tiền đạo mình cần 1 chú target man ngon rẻ làm sub

Vụ hậu vệ phải mình đang gặp rắc rối khi Kladrubsky đá quá chán, nhờ anh em tư vấn 1 thằng HV phải dự bị và chịu về CLB nhỏ (già cũng được, có mua Wes Brown mà nó ko chịu về và đã có Spence cho vị trí này rồi !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi mrloser : 07-10-2011 vào lúc 04:54 PM
    You'll never walk alone

Số bài viết
    262
    Taufic giá quá ác ở mùa 3, Situ về MU rồi nên ko thể mua, thằng Papa nó ko thèm ký.

Southampton mình đang trong giai đoạn giao hữu, vì lý do khan hiếm tiền đạo nên chuyển sang chơi 1 ST. Vụ khiến mình đau đầu nhất là ku Pranjic của Croatia mua free, mua xong về ko biết set nó đá thế nào luôn, nên cần anh em tư vấn 1 MC đá Ball Winning và 1 MC đá playmarker giá tầm trung < 10m ! DM định mua Jermain Jone bà con thấy sao ?

Vụ hậu vệ phải mình đang gặp rắc rối khi Kladrubsky đá quá chán, nhờ anh em tư vấn 1 thằng HV phải dự bị và chịu về CLB nhỏ (già cũng được, có mua Wes Brown mà nó ko chịu về và đã có Spence cho vị trí này rồi !
    DMC thử chú Lucas Zen hoặc Andrea Poli, nếu thích hàng anh thì Jordon Mutch.
    Hậu vệ phải: Samuel Inkoom.
    Target man: Tomas Necid, Libor Kozak hoặc Stefan Kiebling? (ko biết có chịu qua ko).

Số bài viết
    24

Hậu vệ phải xúc bé Abukari Yakubu ý

Số bài viết
    40
    các bác tư vấn cho e ....
    1 thg poacher dự bị cho 2 tiền đạo : rossi với kadlec
    1 thg chạy cánh dự bi cho gotze với mata
    1 thg dự bị cho wilshere với m'vila
    thx các bác

Số bài viết
    285
    Các bác tư vấn cho em 1 một thủ môn , giá khoảng dưới 15m , bắt tốt cho đội lớn nhất nhì như Real Madrid với

Số bài viết
    576
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của legolas890 Bài viết
    Các bác tư vấn cho em 1 một thủ môn , giá khoảng dưới 15m , bắt tốt cho đội lớn nhất nhì như Real Madrid với
    Kameni, Sirigu, Amelia, Akinfeev, Romero, Ochoa,...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới