Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
chả có gì sai sút đối mặt cả trận ko vào thì có thật ko gôn trống sút vẫn sút thẳng vào GK thì sao GK cách 5m sút mạnh như búa bổ vẫn bắt dính thì sao
tóm lại ko bằng các FM trước kể cả FM09 khi các tiền đạo ko ghi đc nhiều bàn nhưng sút vẫn ngon hơn hiện tại [/QUOTEđ

QUOTE=gackiem7391;300978]các ông tiền đạo còn ghi được bàn , đây tôi cầm blackburn 4 thằng tiền đạo cộng lại chưa được 20 bàn
toàn tiền vệ hậu vệ ghi bàn , conner mix đấy nhé
đúng rồi, mình vẫn kết nhất bản FM08, 09. Hồi đó cầm Gibson voi Borrowski có preferred move shot from distance + long shot kha tot, chúng nó mới sút sa nhiều, dang nay FM11, anh nào anh nấy, thi nhau bắn phá

mùa đầu mình cầm Valencia cũng vậy, toàn thắng 1-0, với rất nhiều trận là hậu vệ đánh đầu ghi bàn hoặc dc Penalty. Còn 2 anh Soldado với Aduriz thì đúng là cùi , may gỡ lại dc Jonas
Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
cũng thỉnh thoảng bị cái kiểu mấy thằng chỉ số to đùng thì đá ngu ngơ, mấy thằg đẩu đâu thì ghê vãi....
nhưng 10 trận thì bị 1 thôi , kiểu điểm rơi phong độ ấy..
còn bị liên tục thì khẳng định là " HLV chưa đủ trình để quát nạt bon nó "
mình không nói là liên tục, tầm 5,6 trận 1 lần vậy . nhưng nhìn chung nhu vậy làm người chơi không thoải mái
Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
chơi vậy mới bik cảm giác ức chế muốn đập đồ ko chơi nữa, mà ko chơi nữa lại nhớ rồi lại chơi tiếp , chứ dễ quá sút là vào thì bạn còn muốn chơi nữa ko
công nhận
Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
Cái này là việc bình thường

Nếu nói như thế cứ sút xa mạnh thì chỉ số phải cao thì đầy thằng ở VN cũng có khả năng sút như Lampard , Gerrard,...
nhưng đó là thủ môn ở VN cùi mà. Như đá giao hữa đầu mùa với mấy đội yêu đó, tiền đạo mình ghi bàn từ mọi gọc độ ý chứ

Còn việc mấy thằng Quag, Mata,... bạn đá không ổn nên xem lại tac có hợp với tụi nó ko? Hoặc khả năng hòa nhập của tụi nó có cao không Chứ chẳng cần phải đổ lỗi cho SI làm gì :hahaha: Đầy thằng ngoài đời đá ở CLB cũ hay vcc ra nhưng khi đến 1 CLB mới thì đá chán đừng hỏi đấy thôi

Cái này bình thường với FM mà :hahaha: Chấp nhận thôi chứ biết làm sao
đúng là bình thường thât, nhưng mà khả năng các cầu thủ trong FM đang ngày càng khồng phụ thuộc vào chỉ số và preferred moves nữa, mà những cái đó mới tạo nên phong cách cầu thủ ngoài đời. Mình nghi bản 09 làm điều này tốt hơn