Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    130

Icon10 Ngoại Hạng Anh Online 20-24h hàng ngày ........

Tuyển Manager Chất lượng cho HOST Ngoại Hạng Anh
    Đang rảnh 1 time nên làm cái host chơi FM cho đỡ nghiền , cần tuyển vài manager nhiệt huyết ....
    HOST Ngoại Hạng Anh PATCH 11.3 SẠCH có thể đá tất cả các đội trừ các đội sau :

Manchester Utd , Chelsea , Arsenal , Liverpool , Manchester City , Tottenham Hospur .

Giờ chơi 19 or 20h mỗi tối cho đến 24h hàng ngày .

-Mùa đầu mua bán không giới hạn gì hết ..., từ mùa thứ hai trở đi không được phép mua trả sau ...
    - Không sign coach của nhau khi không được phép .
    - Không phá đám bằng cách trả giá cao ký lương cao rồi cancel hoặc delay nhiều lần rồi cancel ...

YÊU CẦU :
    - Tuân thủ luật chơi , chơi đẹp , không cheat , hack ...
    - Không bỏ cuộc giữa chừng , tốt nhất không đăng ký tham gia nếu không đủ khả năng đáp ứng về chuyên môn ^^ hoặc thời gian ...
    - Có đam mê và nhiệt tình .
    - Anh em chơi vui vẻ , không cay cú sinh sự ...

Mong các bro cao thủ vào chỉ giáo
    nick yahoo: [email protected]
    nick skype: sirleanh
    Phone :

Chú Ý : Cái này quan trọng này , yêu cầu Manager cùi nhất mỗi buổi chơi phải có bài review về tình hình của giải trong topic cho anh em vui vẻ @@ , mức độ cùi bắp được tính bằng vị trí của club khi mỗi ngày chơi kết thúc .

ĐỂ TRÁNH CÁC BẠN THẮC MẮC , MÌNH NÓI LUÔN LÀ BẢN CHƠI NÀY KHÔNG DÙNG CÁC BẢN CẬP NHẬT CHUYỂN NHƯỢNG , HOÀN TOÀN SẠCH , CÁC BẠN YÊN TÂM NHA .

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    130
    DO gặp vấn đề phá hoại trong topic cũ nên mình làm gọn lại topic thành topic mới này , nhấn mạnh mục đích chơi là vui vẻ , ai cảm thấy phù hợp phong cách và thời gian thì tham gia , anh em đảm bảo nhiệt tình , còn không cùng chí hướng thì không hoan nghênh .

Hiện mùa giải đã qua 3/4 chặng đuờng , chỉ còn 3 Manager tham gia :

Bạn nào cảm thấy thời gian chơi và luật chơi phù hợp , muốn tham gia với bọn mình thì đăng ký tại đây , những bạn vào sau có thể chuyển nhượng trả sau vào mùa hè tới ( duy nhất ) , thời gian chơi cố định là 19 hoặc 20h cho tới 24h hàng ngày ( có thể hơn tý ) mong các bạn chú ý trước khi tham gia .

Tổng kết khai mạc giải , các Manager tham chiến bao gồm :

Nick Diễn Đàn - Club - Nick Trong Games

[SirLeAnh - Fulham - SirLeAnh
    votran91 - Sunderland - 3T 3T
    phamhaisonvn - Everton - alex hai son

Mùa giải mới đi qua được 3 vòng đấu , Update tình hình chuyển nhượng các đội như sau :

Blackburn vô cùng ảm đạm , trung thành vs các cầu thủ kì cựu @@

Sunderland với các sự bổ sung mang đậm tiêu chí ngon , bổ , rẻ ^_^

Newcastle United , dù bổ sung HLV muộn nhưng vẫn kịp tham gia thì trường với vài bản HĐ khá đáng chú ý :

Tiếp theo là Everton với điểm nhấn đáng chú ý là sự ra đi của tài năng trẻ jack Rodwell với cá giá rẻ như cho >.<

Và cuối cùng , là Fulham , với sự đầu tư rầm rộ nhất trong lịch sử club , không hiểu HLV LeAnh sẽ đối mặt như thế nào với bài toán nợ đầm đìa ở các mùa sau , áp lực thành công hẳn là rất lớn @@ :

Tình hình chúng sau khi bắt đầu vào giải là sự căng thẳng do các players liên tiếp chạm mặt các đại gia , điển hình là Fulham với sự thất vọng ghê gớm ngay trận ra quân khi thua Chelsea tan tác tới 7 - 0 trên sân Stamford Bridge với màn ra mắt của Mousa Sissoko = 1 chiếc thẻ đỏ kèm 1 quả P.K ngay phút 28 của hiệp 1 , đang dần có sự nghi hoặc cho chiếc ghế của HLV SirLeAnh ...

Everton xuất sắc cầm hoà Tot 2-2 tại Goodison Park

Sunderland sau 2 trận hoà liên tiếp đầu mùa với Blackpool và Blackburn của Mr S_V đã có trận thua vỡ mặt trên sân Emirates của Arsenal

Newcastle với 3 trận thua liên tiếp và 1 vị trí cuối cùng trên BXH , hẳn Manager Thanh Nguyen còn rất nhiều việc phải làm ......

Blackburn Rovers là đội có sự khởi đầu khá ấn tượng khi 3 vòng đầu tiên liên tiếp gặp Man U trên sân khách , Player Sunderland của 3T 3T và Liverpool của King Kenny nhưng chỉ chịu 1 trận thua trên sân Old Trafford với tỷ số 1-2 bằng bàn thắng của Berbatop rùa bò @@

Cuối cùng là một vài thông tin chi tiết về giải đấu ....

Bảng xếp hạng sau 3 vòng đầu tiên :

Các thống kê cá nhân :

Các tình huống nổi bật của trận cầu ĐINH giữa Sunderland và Blackburn Rovers ^_^

Số bài viết
    92
    cho hỏi còn slot ko ạ ==

Số bài viết
    92
    theanh
    ý bạn là lê anh hay ai >.<

Số bài viết
    81
    Đang muốn xin 1 chân chơi cho đỡ chán đây k biết có còn chỗ k ta

Số bài viết
    130
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thumperlove Bài viết
    Ha ha ha nhìn kiểu này mà sạch tớ cũng xin chào thua với bạn" theanh"

Nói thật với bạn cái trờ trả chậm có mỗi ban xài ở mùa đầu...mua bằng hết hot player roi ồn nói là công bằng thì mình xin kiếu.............hót này mà tồn tại được lâu thì ...vô địch đấy he he

KO muốn chi tiêu kiểu MC nhưng pác "theanh" mua kiểu kìa thì khác gì tiểu MC
    Mong bác hiểu rõ vấn đề trước khi nói ạ , luật của host đã có nói ngay từ đâu , ai cảm thấy chơi được mới tham gia , mua trả sau bắt buộc mọi người ai cũng phải xoay tiền để mua , thử hỏi Rep và cầu thủ thì Ever với Aston kiếm được nhiều hơn hay Fulham kiếm được nhiều hơn vậy bác , mọi người ko muốn xáo trôn đội ngũ đươcng nhiên là không có tiền , thế thì bác muốn như thế nào bây giờ ??? Cái gì cũng có cái giá của nó , chơi 1 club nhỏ thì không có chuyện tièn bơm tỳ tỳ mà phải xoay xở , bác ko xoay xở được thì bác ko có tiền ==> khỏi mua , đơn giản thế thôi , mà thế thì fulham chả là cái gì so với Aston ( dự UÈFA ) hay là Everton cả bác à .
    Mà trả chậm ko phải là do em xài 1 mình ở mùa đầu nhé , đơn giảin là các bác kia ko chịu bán cầu thủ để xoay tiền , ................. Bác không rõ thì đừng nói linh tinh nữa bác nhé .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới