Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 28
    Số bài viết
    1,047
    Brazil thì là ccc j đâu, Copa cũng là 1 giải cùi bắp có ccc j đâu mà phải lập ra 1 topic để bàn về 1 trận thua của 1 đội nhỉ !

Số bài viết
    28
    Ganso đá thế là được rồi, mình nhớ không nhầm thì 6 bàn thắng của Brazil, nó kiến tạo 3 quả hay sao í

Số bài viết
    102
    Mình thấy có 2 vấn đề thế này:
    1 là ai cũng kêu dunga thà làm HLV còn hơn mà ko biết lúc trc thì kêu thét dunga thực dụng thế nào=> chả có lập trường gì cả, vứt.
    2 là kêu copa là giải đấu cùi thì quá sai, chỉ dựa vào 2 ông lớn bị loại mà nhận xét cả giải thì vứt hết. Cá nhân mình nhận xét giải đấu càng có sự cạnh tranh càng hấp dẫn.

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kuchiki Byakuya Bài viết
    Brazil thì là ccc j đâu, Copa cũng là 1 giải cùi bắp có ccc j đâu mà phải lập ra 1 topic để bàn về 1 trận thua của 1 đội nhỉ !
    Để mình nói cho bạn biết Brazil là sao nhá!
    1) Brazil là đội bóng duy nhất trên thế giới có khả năng trình diễn Jogo-bonito.
    2) Brazil là đội bóng có lối chơi cống hiến nhất trên thế giới.
    3) Brazil là đội bóng có khả năng giải mã Tiqui-taca để cho thấy Tiqui-taca không phải là không có lời giải.
    4) Brazil là đội bóng mà những CLB đá có nét sử dụng cầu thủ của đội hình Brazil nhiều nhất (Barca, AC).
    Còn Copa America là cái gì thì mình cũng sẽ nói cho bạn biết:
    1) Copa America là giải đấu cấp Quốc gia Nam Mỹ (tương tư Euro của Châu Âu).
    2) Copa America là giải đấu có truyền thống đẹp: kể cả phong cách chơi bóng của cầu thủ lẫn lối chơi.
    3) Copa America là giải đấu trước đây đáng bỏ thời gian và tiền bạc ra để xem nhất.
    4) Copa America là giải đấu trái ngược hoàn toàn so với cái giải NHA thô bạo, xấu xí, thực dụng.
    Vui lòng đừng xuyên tạc và không chửi thề ở đây bạn nhé! Cho dù bạn có viết tắt đi chăng nữa thì cũng không che giấu được gì đâu.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    1,047
    ^ nhảm toẹt, nếu Copa America mà quan trọng vậy thì HLV các đội chả phải gọi cầu thủ để thử nghiệm rồi, cái giải có 12 đội, lấy 3 đội mỗi bảng thì có cái đéo j mà so sánh với Euro, giải mà khách mời đen đội U23 tới đá thì có cái j wan trọng ?
    mà thực ra mình cũng đéo có che giấu j đâu, viết vậy ai cũng hiểu là chửi bậy rồi, hay bạn thích mình viết thẳng ra thì mình viết cho !
    cứ làm như cái giải có mỗi Brazil, mà Brazil thua Copa cũng ko phải lạ, vậy mà cũng lập topic bàn luận, lol !

Số bài viết
    126
    nói chuyện như cái bạn Kuchiki Byakuya gì trên đây mà cũng gọi là mang tiếng thành viên danh dự thì mình thấy hơi nản rồi đấy. Trước khi phát biểu làm ơn suy nghĩ những gì mình nói trước khi xổ những từ khó nghe kia đi nhé :daudau:
    Copa America xem có lẽ không hào nhoáng như Euro, cũng chẳng mác PR như hàng tá giải châu Âu khác. Đơn giản là con người Nam Mỹ sinh ra là để chơi bóng mà thôi họ đá bóng cống hiến và người ta thấy cái chất nghệ sĩ đường phố ở mỗi pha bóng mà họ tạo ra
    Còn cầu thủ cùi mía thì xin lỗi là mình chẳng thấy cầu thủ nào mà những đội tuyển triệu tập xứng cái danh cùi mía cả. Họ đều là ngôi sao tại giải quốc nội hoặc ở nước ngoài. Chẳng qua là do chúng ta chưa nghe đến họ mà thôi (khoảng PR bóng đá ở đây hoàn toàn thua kém Châu Âu). Ở Châu Âu họ thường gọi những cầu thủ thương hiệu cốt để PR, hoặc là kinh nghiệm dạn dày còn ở châu Mỹ họ gọi theo phong độ và sở thích bản thân HLV là chính.

Số bài viết
    1,047
    mình suy nghĩ rồi mới nói, giải Copa ko phải chỉ có 1 đội, muốn thì lập topic từ đầu mà bàn luận cả giải, chả có lý do j phải bàn về 1 đội bóng thua 1 trận tứ kết, cứ đội nào mạnh thua bất ngờ lại lập 1 topic thì cái box thành cái j ? đây ko phải bãi rác mà thích xả j thì xả !

Số bài viết
    484
    ^ nhảm toẹt, nếu Copa America mà quan trọng vậy thì HLV các đội chả phải gọi cầu thủ để thử nghiệm rồi, cái giải có 12 đội, lấy 3 đội mỗi bảng thì có cái đéo j mà so sánh với Euro, giải mà khách mời đen đội U23 tới đá thì có cái j wan trọng ?
    mà thực ra mình cũng đéo có che giấu j đâu, viết vậy ai cũng hiểu là chửi bậy rồi, hay bạn thích mình viết thẳng ra thì mình viết cho !
    cứ làm như cái giải có mỗi Brazil, mà Brazil thua Copa cũng ko phải lạ, vậy mà cũng lập topic bàn luận, lol !
    Mình nghỉ box này dùng để phân tích trận đấu chứ. Nếu 1 2pic ntn mà cho là spam thì cứ xoá 2pic này đi cãi nhau chi cho mệt
    Mình thấy trừ brazil 1 số chủ chốt xún phong độ còn tất cả các nước khác đều triệu tập đội hình mạnh nhất đó chứ

Số bài viết
    1,047
    phân tích trận đấu thì viết 1 bài giống như mẫu kìa, badboy đọc mẫu chưa ?

Số bài viết
    615
    Copa America không thể bằng Euro hay nói chính xác hơn là bóng đá Nam Mỹ không thể bằng bóng đá châu Âu. Đơn giản là vì châu Âu giàu có hơn, châu Âu đã công nghiệp hoá bóng đá, người Nam Mỹ chơi bóng là thoả nổi đam mê. Tới độ đưa ra chuyện mà QBV châu Âu và QBV thế giới là 1 - có nghĩa là muốn có QBV phải đến châu Âu thi đấu. Châu Âu chỉ có tiền là giàu có hơn Nam Mỹ chứ niềm đam mê, tài năng của họ không thể sánh bằng Nam Mỹ. Châu Âu đã thu về bao nhiêu siêu sao của làng bóng đá đẹp nhất thế giới để rồi nhấn chìm tài năng của họ hay chỉnh sửa lối chơi của họ, khiến họ mất dần cái bản chất Nam Mỹ như Pato, Robinho sau này có lẽ cả Neymar. Ngay cả khi bạn xem bóng đá ở TIVI nhà bạn thì cũng thấy bóng đá châu âu, ít đài nào phát bóng đá Nam Mỹ. Còn vấn đề ở đây vì sao mà bình luận về Brazil thì bạn hãy nghĩ xem Brazil có những cái gì để chúng ta bình luận.

Love football, play FM!!!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới