Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    144

Icon10 Siêu sao - Ngày ấy và bây giờ

Hiện tại mình đã chơi đến năm 2021 rồi, các cầu thủ như Rooney, CR7, Messi... đã vào tuổi băm và chuẩn bị nghỉ hưu, một số cầu thủ lớn tuổi hơn thì đã giải nghệ hoặc chuyển sang làm Coach, Scout...
    Vậy mọi người thử post lên hình ảnh các ngôi sao một thời của mình lên xem các siêu sao ngày ấy bây giờ họ đang làm gì?

Paul Scholes trở thành Coach khá xịn, huấn luyện attack và Set Pieces đạt 4,5 sao

Thủ quân của Liverpool cũng không vừa, được FM Scout chấm attack 4,5 sao

Còn Van persie thì trở thành Scout, tuy nhiên vẫn phải học hỏi nhiều

Rất tiếc là mới tìm dc 3 chú này thì máy của mình bị hư, mất file save rồi nên giờ đợi FM 2012 chơi lại thôi.
    Mọi người biết thêm cầu thủ nào thì show lên cho mọi người xem chơi nhé ^^

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Persie cùi quá vậy

Số bài viết
    2,864
    spec có cả đống :hahaha:

Số bài viết
    136
    Chỉ nó coach nó random mà :hahaha:

Số bài viết
    144
    Ơ... post nhầm vào FM2010 rồi, nhờ bác Mod nào move sang box FM 2011 với
    Thanks Mod

Số bài viết
    2,107
    Sao cái hợp đồng của Paul Scholes đến năm 2099 thế nhỉ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Sao cái hợp đồng của Paul Scholes đến năm 2099 thế nhỉ
    hehe... vì mình ko muốn bị các CLB khác cướp mất nên dùng FMRTE chỉnh cho cao để khỏi bị thằng khác offer mất

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Holmes Bài viết
    hehe... vì mình ko muốn bị các CLB khác cướp mất nên dùng FMRTE chỉnh cho cao để khỏi bị thằng khác offer mất
    nếu bạn chỉnh vậy thì phải chình tiền lương, nếu hok các clb khác vẫn có thể offer được vì nó sẽ trả lương cao hơn bạn trả cho coach và nó sẽ trả khoản tiền đền bù hợp đồng cho bạn. mình bị mấy lần cái vụ bị cướp coach rùi.

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhutquangn Bài viết
    nếu bạn chỉnh vậy thì phải chình tiền lương, nếu hok các clb khác vẫn có thể offer được vì nó sẽ trả lương cao hơn bạn trả cho coach và nó sẽ trả khoản tiền đền bù hợp đồng cho bạn. mình bị mấy lần cái vụ bị cướp coach rùi.
    Không phải, làm như cách của bạn phần thiệt về mình thôi, chẳng lẽ trả lương tụi nó ngang cầu thủ? @@
    Một CLB khác khi muốn offer một coach, scout hoặc physio từ bên mình thì đội đó phải trả cho mình số tiền phá vỡ hợp đồng, ví dụ coach còn 2 năm mới hết hạn hợp đồng thì thằng offer kia phải trả cho mình số tiền bằng với số tiền lương 2 năm còn lại của thằng coach.

Bi giờ mình chỉnh lên năm 2090 thì giả sử ManC muốn mời Scholes về làm coach cho nó thì phải trả cho mình toàn bộ lương của Scholes trong 70 năm còn lại (tính từ 2020 là lúc ký hợp đồng với Scholes -> 2090), lương như Scholes ở trên là 1.800 euro (thuộc dạng thấp nhất) x 4 tuần x 12 tháng của 1 năm x 70 năm = 6.048.000 Euro, có thằng nào dám trả vậy ko?
    Bởi vậy dù bạn có chỉnh lương cao lên thì có thể là ko thằng nào offer được nhưng làm vậy thì phình quỹ lương của mình ra.
    Bởi vậy nếu đã dùng FMRT cheat thì cheat kéo dài hợp đồng ra là xong. Từ khi mình chỉnh kiểu này thì chẳng thằng nào mời dc coach của mình, bọn coach làm cho đến khi nghỉ hưu luôn, rõ là tội

Số bài viết
    42
    Lam lũ thật, đến lúc chết rồi vẫn còn hợp đồng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới