Sơ Đồ.

Yêu cầu các vị trí.

S.T.L : Khả năng rê dắt,tốc độchuyền bóng tốt + phối hợp đồng đội ở mức khá trở lên.
- Vị trí này thường xuyên ghi bàn hay kiến tạo chủ yếu phụ thuộc vào cái Teamwork. Cầm MC dùng Tevez thì thấy ghi bàn bình thường nhưng kiến tạo thì khủng khiếp. còn ở Real thì lát có hình các bác xem rõ hơn.

S.T.R : Khả năng dứt điểm, di chuyển ko bóng tốt + những yêu cầu khác của 1 ST ở mức BT ( teamwork càng thấp càng tốt :"> )

A.M.C : Rê dắt, chuyền, tốc độphối hợp đồng đội

M.C. L + C + R : Chọn cầu thủ có thể lực tốt. Vì nhiệm vụ chủ yếu là cày bừa hỗ trợ cho cả công lẫn thủ. Riêng 2 thằng 2 bên có xu hướng tấn công nên nếu như có thể có thêm khả năng di chuyển và chuyền bóng thì càng tốt

2 F.B : Yêu cầu căn bản.

D.C.R : Yêu cầu căn bản + khả năng chuyền khá

D.C.L : Yêu cầu căn bản + tốc độ tốt vì thằng này có nhiệm vụ bọc lót cho thằng D.C.R

1 số kết quả đáng chú ý ( Em cầm Real nên có thể kết quả có phần hơi vượt trội hơn 1 chút )

Thành Tích Cầu Thủ

Link

http://www.mediafire.com/?2e6cxkbvblh59hp

Trong suốt mùa giải em bị ghi khá nhiều bàn trong những tình huống cố định mà chẳng biết phải chống thế nào cả. đã set thử nhiều vị trí nhưng mà ko ăn thua thậm chí còn dễ chết hơn là để nó tự động =.=' Các bác tiền bối cho em xin ý kiến khắc phục vấn đề này nhé

Tac này là kết quả của nhiều ngày cày xới trong Thư Viện và trong này ( em còn gà ) cho nên các bác có ném đá thì ném nhẹ thôi nhé

.