Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    4

Icon10 Làm sao để phát triển Neymar

Chào các bro. Em mua Neymar được nửa mùa rùi mà sao nó đó bết bát quá, còn không bằng cả Macheda. Trong đó ghi là nó bị yếu aerial ability, rùi có private chat với nó thì nó đòi là phải mang Coutinho về. Mà em không hiểu là Coutinho là huấn luyện viên hay là cầu thủ. Bro nào biết giúp em với.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    143
    Coutinho đá cho inter ấy. mà bác chat kiểu gì mà nó đòi đem coutinho về? em chưa bao giờ gặp kiểu như vậy. Mà đáng neymar thì phải đòi ganso chứ nhi

Số bài viết
    138
    chắc bác zô cái fần khuyên nên sign cầu thủ nào thì neymar nó cho bác ý kiến

Số bài viết
    143
    Thế đâu phải là đòi mà chỉ là bạn hỏi rồi nó giới thiệu thôi, k ảnh hưởng đến phong độ

Số bài viết
    4
    Không phải bác ơi, lúc đầu nó xin cho nghỉ 1 tháng về quê, về quê xong đá vẫn dở nên private chat tiếp, nó nói là giờ mang coutinho về thì nó mới tiến bộ được. Mà em không mua Coutinho nên giờ nó đòi set transfer list nè , huhu

Số bài viết
    143
    à em hiểu rồi, trước đây van de wiel của em cũng bị vậy, nó kêu là k thoải mái khi ở đây, em cho nó nghỉ 1 time sau đó nó quay lại đá như điên, chứ k thấy nó đòi ai cả. Nếu bác k mua được coutinho thì mua Ganso đi, hai đứa nó thích nhau, biết đâu Ganso về nó lại happy

Số bài viết
    4
    hehe, em mua cả ganso, hazard, alexis sanchez... mà đá cùi mía lắm. giờ neymar nó form là very poor rùi . (Em mới bít về FM 1 tháng nên gà lắm)

Số bài viết
    1,508
    thế là do tac rồi bạn nhé. Tập trung chỉnh lại tac đi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới