Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    24

Lỗi gì đây, hix hix

Sau khi add face và logo vô thì chơi game đến chuẩn bị đá thì bị đứng ở Match Screen hoài à. Có bao giờ add face vô nặng quá chạy không nổi không nhỉ. Mong các bác hướng dẫn cho em.

Số bài viết
    12
    Nói thật là mình ko dám add face vô fm 2011 . PC của mình thuộc hàng nên chỉ dám add logo đội bóng và giải đấu vào thôi. Bạn muốn biết có phải do add face mà nặng máy hay ko thì hãy để ý thời gian khởi động của game (lúc load game trước khi vào main screen), thấy load lâu hơn bình thường thì bỏ face đi, giữ logo thôi. Nếu tình hình vẫn ko cải thiện thì mình , nhờ các pro chỉ giáo

Số bài viết
    138
    Thì bạn thử bỏ logo với face ra xem có bị tình trạng tương tự k là bik thôi .

Số bài viết
    24
    Tình hình là add kit vô thì bị thế. Sau khi xoá file kits đi thì đã chơi được bình thường. Chắc file kits bị lỗi. Cám ơn các bác nhé. Mà các bác có file kits nào xài ok hẻm. Send cho mình với.

Số bài viết
    199
    mình đọc mãi các bài add face và kit ......ai có hình ảnh hướng dẫn cụ thể về vụ này không..............
    mà thấy chủ pic nói thế thì nản ..............

Fan Real Madrid: :haha2:

Kho Software link no die.....:
    Mã PHP:
    http://trangiabaosoftnodie.blogspot.de/ 

Số bài viết
    2,107
    Máy yếu thì ko nên add gì,cứ thế mà chơi thôi,nếu ko chạy chậm,load chậm,đang chơi lỗi đấy

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới