Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Roronoa Zoro Bài viết
    Bravery với Tackling cao thế kia thì cho nó Ball winning đi, train strength lên 1-2 điểm nữa là ngon :lac:
    khi nào trong đội thiếu playmaker thì mới nên set deep lying, chứ passing với creativity thế kia mà :daudau:
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của twotf Bài viết
    Sao lại là Deep , Passing ko tốt (mỗi 11),Fist Touch tệ, Creativity, Composure, Decision ở mức TB(so với 1 Playmaker).
    Theo mình đá ballwinning support là được rồi, bạn set thêm cho nó roaming, closingdown whole pitch là ok (Workrate với Stamina khủng thế kia ko roam thì phí )
    À tại mình nhầm qua Anchor man vì trong GS nó nói thằng này đá hay nhất ở DMc mà bạn để Deep thì cứ để dêfen rate vẫn cao như thường.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    2,107
    Ku này dạng thông minh,mỗi tội Positioning hơi thấp tí,lên đc nữa ko các bác

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Ku này dạng thông minh,mỗi tội Positioning hơi thấp tí,lên đc nữa ko các bác
    Đúng rồi! Thằng này thuộc dạng tiền vệ phán đoán nhưng hơn một cái là rất nhanh, dũng mãnh (thường những tiền vệ đầu óc không có mà không đầu óc lại có). Bạn để cho nó Ball Winning Support thì không cần Position nhiều đâu, nó sẽ thu hồi bóng ngay trước vạch giữa sân.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    2,107
    Quên mất,chú này PA cố định 167 à bác chủ pic,bác có ảnh Full PA nó chưa em xem với,đang tính hốt M'vila hoặc chú này,M'vila hơi ngại cái chỉ số hoà nhập,cho sang giải Anh ko biết đc ko,mà bị hét giá 37M

---------

Mơi mua đc M'vila giá 15M,còn ku này Porto nhất định ko nhả,điều khoản phá vỡ hợp đồng là 30M hay 40M gì đó

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 23-06-2011 vào lúc 12:53 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới