Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4

Chủ đề: cách dùng training

Số bài viết
    277

cách dùng training

chả là em đã download đc 1 training của 1 bạn trên forum, và đã copy vào schedules, nhưng ko bik cách dùng, vào đâu để chỉnh lịch tập luyện cho nó theo schedules đã download. e xài bản việt hóa 11.3

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    33
    Bấm vô Manager Schedules, Import -> đường dẫn tac training mà bạn down, import từ từ là ok .
    Nếu bạn đã set training cho cầu thủ rồi thì chịu khó moi từng thằng ra mà đổi lại nhé

Gorly gorly Tottenham Hotspur ! otay:

Số bài viết
    59
    bác cho em hỏi import vô rồi làm sao cho cầu thủ train ?? bác chỉ em rõ rõ xíu được ko ah ?
    cho em hỏi thêm làm sao trong mấy tấm hình mấy cái chỉ số attribute ở sau luôn có mũi tên chỉ lên hay xuống , còn của em chỉ có chỉ số thôi , ko thấy mũi tên.

Số bài viết
    114
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shine18 Bài viết
    bác cho em hỏi import vô rồi làm sao cho cầu thủ train ?? bác chỉ em rõ rõ xíu được ko ah ?
    cho em hỏi thêm làm sao trong mấy tấm hình mấy cái chỉ số attribute ở sau luôn có mũi tên chỉ lên hay xuống , còn của em chỉ có chỉ số thôi , ko thấy mũi tên.
    Bạn bấm chọn Show recent attribute changes để xem chỉ số lên/xuống, thông thường thì bạn training từ 1 tháng trở lên là thấy được sự thay đổi. Còn đối với sử dụng schedules cho cầu thủ thì như sau bạn chọn cầu thủ bạn muốn train trong mục Training sẽ cho bạn chọn Schedule giành cho cầu thủ/vị trí cầu thủ (chi tiết thì bạn vô Training của forum để coi nha, chịu khó kiếm lại mấy bài cũ)

I love to make U smile, seeing U smile make me happy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới