Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    308
    Như vậy là mùa giải đầu tiên của giải đấu “FM online cảm giác Full time” đã kết thúc !!! Mình sẽ tổng kết lại một số diễn biến chính của mùa giải.

Tin HOT nhất phần tổng kết đó là việc bác Tâm rời bỏ clb Liverpool vào kỳ chuyển nhượng mùa đông để thay thế hlv Harry Redknapp dẫn dắt clb Tottenham, với sự thay đổi tưởng chừng như là bình thường nhưng đã mang lại sự thay đổi to lớn cho chính clb bộ này. Với sự dẫn dắt của vị tân hlv, clb Tottenham đã bước lên bục cao nhất của đấu trường Europa League. Một chiến tích xứng đáng cho hlv cùng các học trò của mình. Một lần nữa thông tấn xã “Red Devils” xin chúc mừng bác Tâm !!!

Sau khi bác Tâm ra đi một hlv khác mang quốc tịch VN đã được mời về để dẫn dắt clb Liverpool, Mr Toàn vì mới tham gia sau này nên có rất ít thông tin bên lề về bác ấy. Tuy nhiên dưới sự dẫn dắt của bác Toàn, Liverpool đã vượt mặt 2 gã nhà giàu nhiều tiền nhiều tham vọng (Man City và Tottenham) xuất sắc cán đích ở vị trí thứ 4 và một suất đá vòng loại Champions League là điểu hiển nhiên !!!

Vì đua nước rút quá sớm cùng với việc chấn thương của một số trụ cột, Arsenal đã phải chấp nhận thêm một mùa giải trắng tay ^^! Chels clb duy nhất tạo ra bản hợp đồng bom tấn khi mua Mauro Zarate với giá 25 mil từ clb Lazio được an ủi phần nào khi dành được được chứ vô địch LC. À quên kỳ chuyển nhượng mùa đông vừa qua Arsenal cũng đã bỏ ra số tiền 14.5 mil để rước về DR hàng đầu của FM2011 Lorenzo De Silvestri từ clb Fiorentina. Blackburn một clb tầm trung cũng đã bỏ ra một khoảng tiền không nhỏ 7.5 mil để mang về Matias Fernandez từ clb Sporting CP. Với việc lấy lại lòng tin của cầu thủ từ tay Assistant, bác Thanh đã xuất sắc giúp clb Blackburn dành vé dự Europa League mùa sau. Xin chúc mừng bác Thanh !!!

Và cuối cùng là “clb mà ai cũng biết là clb đấy” ManUtd, hlv Kevin Ho với việc kế thừa truyền thống của clb khi khởi động chậm chạp đầu giải và bung sức đúng lúc đã giúp clb dành 2 chức vô địch (NHA và FA). Tuy nhiên, có một chút tiếc nuối khi mà MU đã bị loại quá sớm tại đấu trường C1, thật khó hiểu cho UEFA khi xếp MU vào bảng hạt giống số 2 vì lý do đó MU đã nằm cùng bảng với Real, một ông kẹ thật sự, với việc thúc thủ cả 2 lượt trận gặp Real, MU đành phải ngậm ngùi đứng thứ 2 tại bản đấu và điều xui xẻo nhất cho clb là phải đụng Barcelona ở vòng đấu loại, với sức mạnh của lối chơi ru ngủ tiqui taka, MU đành phải tạm biệt đấu trường danh giá Champion League

Số bài viết
    58
    ah bác quên mất cái sự cố đăng kí cầu thủ hồi đầu mùa ah

Số bài viết
    58
    ah bổ xung 1 thông tin khác nữa là hình như BlackBurn mà mình cầm luôn có cái dớp bị mất người mỗi khi gặp các đội bóng do người điều khiển ....gặp tổng cộng 10 trận thì có tới 9 trận có cầu thủ bị đuổi do thẻ đỏ....1 trận còn lại thì là bị chấn thương ko có người thay

Số bài viết
    81
    Nghe có vẻ rất vui
    Còn slot nào ko cho mình đăng kí 1 slot nhỉ?

Quy Ẩn Giang Hồ

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ngạo Thế Cuồng Sinh Bài viết
    Nghe có vẻ rất vui
    Còn slot nào ko cho mình đăng kí 1 slot nhỉ?
    bạn mà vào giờ thì chỉ còn cầm đc sunderland hoặc aston villa thôi....6 đại gia có người cầm hết rồi....

Số bài viết
    48
    Mình slot aston villa nhé yahoo [email protected] chưa chơi online bao giờ nên cần giúp đỡ
    Mà host chơi vào lúc nào? chơi sáng chiều ok khuya chắc ko chơi đc

Số bài viết
    117
    cho mình 1 slot đi,chơi với ai nhiều chán quá rồi,đội nào cũng đc, ym:[email protected]

Số bài viết
    9
    cho mình xin 1 slot, đội nào không quan trọng, tư tưởng củ hành đã có sẵn
    sdt: 0937369369.

thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới