Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    308

FM online cảm giác Full time ^^!

Như các bạn đã biết FM ngày càng tiến bộ về mặt chiến thuật cũng như là tính thực tế, nếu như ngoài đời Mourinho, Sir Alex, Ancelotti,…coi trận đấu kiểu key như trong FM thì đọc trận đấu như thế nào vì lý do đó nên mình rất thích chơi kiểu full match nhưng với kiểu chơi này thì mình thường gặp khó khăn khi chơi online sau nhiều lần tham gia các nhóm chơi online nhưng ko thành công thì mình may mắn tham gia được một nhóm cũng có tâm huyết tận hưởng cảm giác chân thực nhất của những trận đấu full :lac: nhóm cùa mình gồm có các đội Chels, MU, Ars, Liv, MC, Blackburn. Tuy nhiên coi full nhiều quá dễ mệt nên tụi mình thống nhất với nhau là chỉ coi full khi human vs human, còn human vs AI thì tùy chọn, có thể coi key ngay từ đầu hoặc coi full tới khi dẫn bàn rồi chuyển qua key Sau đây mình xin giới thiệu sơ lược nhóm mình một chút

Đầu tiên phải kể đến bác Tâm (host) một fan cuồng nhiệt của thành phố Newcastle nhưng vì sợ bị ăn hành cho nên đã “dũng cảm” chọn Liverpool đội bóng mà bác ấy rất ghét Khó hiểu quá nhỉ nhưng dưới bàn tay của bác ấy Liverpool đang có một kết quả rất khả quan Với việc mua về Zeman một con hàng tuy ysl nhưng nhờ nó bác Tâm đã làm cho bất kỳ hàng hậu vệ nào cũng phải lo sợ trước tốc độ và sự tinh quái của anh ấy :batngo:

tình hình chuyển nhượng của Liverpool

Kế đến phải kể đến bác Phương, một người vừa mới chập chững bước vào con đường trở thành FMers, với những bỡ ngỡ ban đầu thì sau nhiều trận đấu cùng với sự hỗ trợ của các bạn trong nhóm, trình của bác ấy đã bắt đầu tăng tiến và Xì tin của bác ấy bắt đầu đi vào quỹ đạo Với túi tiền đầy ấp của những ông hoàng Ả Rập ko sớm thì muộn xì tin sẽ là đối thủ nguy hiểm của Ars, Chels và MU tuy nhiên bây giờ thì chưa

to be continue...

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    308
    Tiếp theo là bác Nguyên, nhóm tụi mình đã từng nói vui rằng nếu Arsenal thay thế huấn luyện Wenger bằng bác Nguyên thì có lẽ thời thế đã khác và Arsenal có thể sẽ không phải chịu cảnh trắng tay 7 mùa liền Nói vậy thì các bác có thể hình dung được dưới bàn tay bác Nguyên thì Arsenal đang thẵng hoa như thế nào rồi đấy phong độ của Ars khá giống ngoài đời đầu mùa thường hay đua nước rút nhưng sau đó thì hụt hơi :daudau: trong game thì chưa biết sao đây

Sir Hoàng, người duy nhất được phong tước hiệp sĩ trong nhóm :a31: đã chọn Chels mặc dù bác ấy là fan Arsenal bác Hoàng do bận việc nên vắng mặt ở các trận đấu giao hữu làm quen đầu giải nên các hlv Ars, Liv, xì tin, MU hơi lo lắng :a40: Nỗi lo lắng ấy đã biến thành hiện thực khi bác ấy quay lại cùng với phong độ khủng khiếp của Torres Chels thì vẫn vậy tấn công ào ào, với sự hỗ trợ của hàng tiền vệ toàn những anh “3 phổi” :daudau:

Số bài viết
    308
    Người kế tiếp là bác Thanh với việc cầm Blackburn bác ấy đã chuẩn bị sẵn tâm lý là mình sẽ bị ăn hành Có một điều thú vị là dường như các cầu thủ có vẻ tin tưởng Assistant của bác ấy nhiều hơn Với việc có trong tay mình một anh Ass giỏi giang thì việc làm của bác Thanh có vẻ nhàn hơn nhiều và bác ấy đã dành khoảng thời gian nhàn rỗi đó cho việc đánh DOTA

Cuối cùng là mình biệt danh “xì ke” tên ngoài đời V, một fan cuồng nhiệt của những con quỷ đỏ thành Manchester Ngoài đời mình cũng “xì ke” như nickname của mình vậy, một sự trùng hợp chả thích chút nào Với một người tôn thờ Sir Alex như mình thì việc tạo ra quá nhiều xáo trộn trong đội hình MU là điều mình ko thích nói là vậy nhưng hạn chế thôi, vẫn sẵn sàng thằng tay với những anh gà của đội như Gibson, Berbatov… MU của mình thì y như là đưa từ ngoài vào đầu mùa khởi động thường chậm một số trận gần đây đang vào phom

Bởi vì nhóm mình phần lớn chơi full match nên mặc dù đá được 5 ngày nhưng mới đá được tới ngày 29/12/2010 trong đó có khá nhiều trận đấu kịch tính Chinsu có khẩu hiệu “thơm ngon tới giọt cuối cùng” thì những đấu như thế này mà coi full thì sẽ “nghẹt thở tới phút cuối cùng” Mình sẽ cố gắng tóm tắt diễn biến của những trận đấu kịch tính trên trong những phần kế tiếp See you soon !!!

Số bài viết
    218
    cho hỏi ngoài lề tý
    skin bác nhìn đẹp thế cho hỏi download ở đâu vậy

Số bài viết
    1,508
    Đá Key ở mức 6,7 đã là chậm rồi đằng này coi Full match thì quá nể các bác luôn. Tìm dc 1 team như này khá khó

Số bài viết
    6
    cái này gọi là thử cảm giác 1 chút. đôi khi theo dõi qua thông số trận đấu cũng hk nắm bắt dc thực sự như coi full mh.

Số bài viết
    218
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dv911 Bài viết
    cho hỏi ngoài lề tý
    skin bác nhìn đẹp thế cho hỏi download ở đâu vậy
    cho hỏi phát nào

Số bài viết
    1,426
    trận nào hay tường thuật + up save match lên luôn

Số bài viết
    308
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dv911 Bài viết