Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 19
    Số bài viết
    77

Giúp em chỉnh chỉ số cầu thủ cái

Bây giờ mình muốn hiện chỉ số ẩn thì phải làm sao ? À còn cái vụ mà .. VD: Em muốn thằng Van Persie tutor cho Casteignos của mình thì thằng Persie đồng ý rồi thì bên dưới nó hiện ra dòng chữ : " Tôi sẽ mời cậu ấy vào nói chuyện " rồi em bấm vào dòng đấy xong tự nhiên nó END CONVERSATION luôn rồi sau đó không thấy thằng Van Persie tutor cho thằng Casteignos gì cả. Thế là sao hả các bác ?

Số bài viết
    272
    Sau đó bạn phải nói chuyện với thằng Castei nữa.Còn chỉ số ẩn thì bạn dùng Genie scout để soi nhé.

Số bài viết
    4,029
    muốn xem đc chỉ số ẩn thì bạn phải có phần mềm hỗ trợ, genie scout hoặc FMRTE

còn câu thử 2 thì ko hiểu lắm, sao bạn ko đọc nốt hội thoại xem nó nói gì nếu bạn ấn vào dòng "tôi mời nó vào" thì thằng casteignos phải vào để cho bạn thuyết phục chứ, trường hợp nó ko đồng ý thì bạn vẫn có quyền thuyết phục nó thêm 1 lần nữa nếu nó đồng ý rồi thì mới là end conversation. bạn thử vào profile của thằng van persie xem có phải nó đang tut rồi ko

Số bài viết
    77
    Nhưng mà nói chuyện với thằng castei thì chỉnh vô gì hả bác. Em đã ấn nói chuyện riêng rồi mà chả biết ấn gì nữa ???

Số bài viết
    77
    Gửi bác nguyenma: Ngoài dòng tôi sẽ mời cậu ấy vào ra em chẳng thấy dòng nào khác cả. Ấn xong là nó end xong ra chẳng thấy thằng robin tutor cho ai cả ???

Số bài viết
    77
    Các bác cho em phần genie scout đi. Thanks nhiều lắm

Số bài viết
    272
    Nếu trc tên thằng Persie có chữ "tut", trc tên thằng Castei có chữ "lrn" thì là được rồi.Có khi thằng Castei lại không muốn học của Persie thì bó tay

Số bài viết
    77
    Trước tên thằng Van Persie chẳng có chữ gì cả. GIúp em với các bác ơi

Số bài viết
    346
    Chắc là cái thằng kia nó học muốn học

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunrisema98 Bài viết
    Trước tên thằng Van Persie chẳng có chữ gì cả. GIúp em với các bác ơi
    bạn có thể pót ảnh lên đc ko nói thế này khó hiểu quá. nếu bạn đã ấn vào cái dòng mời cầu thủ trẻ vào phòng thì hoặc là nó đồng ý, hai là nó lưỡng lự và bạn phải thuyết phục nó chứ ko thể chỉ có end conversation mà chả có kết quả gì đc :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới