Mới tạo được cái tac đá khá tốt nên post lên cho mọi người cùng test cho vui.
Ban đầu mình đá formation giống như Barca ngoài đời, tỷ lệ kiểm soát bóng khá là tệ chỉ giao động trong khoảng 48-52% Sân nhà còn đỡ lâu lâu chênh lên ~ 55%, còn sân khách thì ... ôi thôi Cầm bóng kém mà tỉ lệ chuyền cũng không cao.

Lúc này mình tự nghĩ "quái, sao Barca hàng tiền vệ khủng mà lại cầm bóng kém thế nhỉ?". Thì ngay sau đó JM có post 1 bài dịch về hướng dẫn FM11, mình vào đọc và thấy tác giả có bảo là nên xem các "phân tích" sau trận đấu. Ôi trời, bất ngờ, 1 trận mà cầu thủ chuyền bóng nhiều nhất của mình chỉ có ~ 20 đường chuyền (wtf? ), lúc đấy mới nhận ra là do ham rê dắt quá -> min run with ball. Lại 1 ý nghĩ nữa loé trong đầu ... "sao không set min passing hết xem thế nào?", ok thì min. Sau đó thì tỷ lệ cầm bóng cũng như số cơ hội được cải thiện khá nhiều

Nhưng mà, vẫn chưa hài lòng lắm vì phong độ sân khách và sân nhà vẫn chênh lệch khá nhiều Điển hình là 2 trận đấu gặp roma.

Sau trận lượt đi mình tính save/load rồi nhưng mà tiếc cả mớ trận chưa save nên lượt về quyết tâm đá attack phủ đầu ngay từ đầu luôn & KQ ngoài mong đợi