Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Loran Bài viết

Mấy thằng nào professional cao nó mới thế chứ gặp bọn cá tính mạnh như 3lo, Cr7 hay Ibra thì nó đi luôn ấy :daudau:
    Profession cao cũng chưa chắc, Cr7 11.0 profession chẳng 18 mà dám bảo bán nó nó đi ngay ko thèm ý kiến lại :daudau:

Số bài viết
    473
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    thằng này FM10 khủng thôi rồi luôn , thêm ku selvey nữa, năm nay Liver có cả 2 ko biết ra sao
    Shelvey mình thấy quá, stat mãi chả thấy lên :daudau: Liv FM11 có cu Wilson này với Suso, Jack Robinson là ngon

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Loran Bài viết

Shelvey mình thấy quá, stat mãi chả thấy lên :daudau: Liv FM11 có cu Wilson này với Suso, Jack Robinson là ngon

tại k biết train đấy, chứ shelvey chỉ số hình như không khác so với FM10. Ở FM10 mình train pass 19 creavity 19, finish 19 luôn hay sao đấy, khoẻ như trâu. Cày nguyên mùa không biết mệt, rảnh thì mò wa box good player fm10 xem xem còn hình ko Chứ thằng này là 1 trong những MC trẻ khủng nhất game đấy chứ ko đùa (nếu PA tốt)

Số bài viết
    131
    thằng này ngon từ mùa đầu mà; giống như kyle Walker đá ngon ngay mùa đầu.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi klinsky : 20-04-2011 vào lúc 08:58 PM Lý do: 11.00

Số bài viết
    28
    chơi bản FM11...cầm Liverpool...đá dc 2 mùa Real Mardid mua 30M...công nhận chú này đá vãi thật...đá cặp với Phil Jones hoặc Sakho thì quá chắc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới