Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 25
    Số bài viết
    23

Icon14 Thủ môn đỉnh đây

Tôi cầm Mancity mua mãi không được thằng Akinfeev.Nhưng các bác biết không trong đội của tui còn thằng Kasper Schmeichel (con của Peter Schmeichl) đá cực khủng.Nó còn ghi 2 bàn thắng từ tận sân nhà đấy.khoảng cách 110m(vãi).Tôi chạy ra ngoài tý ma vào đã thấy choáng.quên ko screen hình cho các bác.:B68:

Số bài viết
    26
    Kasper thì ai chả biết.
    Nhưng còn cái vụ sút từ sân nhà thi ko thể tin dc

Số bài viết
    289
    Híc sao không post ảnh lên cho anh em xem thủ môn ghi bàn từ cầu môn bên này vào cầu môn bên kia đi.Nói thế,sao không post là thủ môn tự nhiên đá phản lưới nhà luôn đi.HAHAHAHA

Số bài viết
    23
    tui thề đấy.ko thể tin được.tui ko hề cheat đâu.ăn nói lịch sự tý nhé.
    ko biết chỉ số thằng kasper của các bác thế nào chứ của tui cao lắm.thực sự tui biết kasper từ Fm06 nhưng đến Fm này đi tìm mãi mấy thằng.đến lúc arsenal hỏi mua tui mới đẩy nó từ U21 lên.

Số bài viết
    23
    Mà Post ảnh lên diễn đàn như thế nào các bác chỉ giáo cho tui.lúc đấy tui cũng save nhưng no ko ra file ảnh.chứ tui nói phét làm gì.dở hơi đâu.

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ductrong Bài viết
    Tôi cầm Mancity mua mãi không được thằng Akinfeev.Nhưng các bác biết không trong đội của tui còn thằng Kasper Schmeichel (con của Peter Schmeichl) đá cực khủng.Nó còn ghi 2 bàn thắng từ tận sân nhà đấy.khoảng cách 110m(vãi).Tôi chạy ra ngoài tý ma vào đã thấy choáng.quên ko screen hình cho các bác.:B68:
    Tiếc quá nhỉ bạn mà chụp được hình thì lên kỷ lục ghi bàn xa nhất rồi đó. Tui đá đến tận 2015 rồi chỉ có torres ghi bàn từ 70yard chưa được kỷ lục nên không post lên.:B47:

less is more

Số bài viết
    23
    rồi tui vẫn cầm Man city đây.tui sẽ post lên cho cả nhà xem.
    Nên nhớ ngoài đời thủ môn Robinson cũng có bàn thắng mà như trong điện tử đấy.mà save ảnh lên xong post lên diễn đàn như thế nào.
    Tui thường chỉ vào diễn đàn xem bàn luận về các cầu thủ hay nên ko viết bài trên diễn đàn bao giờ.

Số bài viết
    300
    Chụp màn hình - Up lên photbucket hoặc Imageshack - Paste link [img.] link [/img]

Số bài viết
    141
    cái vụ ghi bàn từ sân nhà thì tôi tin vì tôi cũng có lần như thế nhưng là Akinfeev , ở những phút 90 khi đội bạn thua thì thủ môn cũng lên tham gia tấn công khi phan công Akinfeev phát bóng lên và vàol luôn; cái này thường chỉ xảy ra với nhũng GK có chỉ số kicking cao

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ductrong Bài viết
    Em thấy Kasper cũng thuộc loại làng nhàng không thể cho là khủng được. Coi là khủng thì có lẽ chỉ số fài như Cech , Akinfeev , Ustari. Thằng thủ môn khủng nhất mà em từng có nè

Bắt dính hơi kém 1 chút nhưng đẩy bóng thì ít xịt, cực kì yên tâm khi nó đứng trong khung gỗ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới