Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10

Hybrid View

Số bài viết
    31
    Dùng FMRTE làm vậy giải quyết khâu oách nhiều quá ? Mình khoái cái có thật trong Game, thể hiện HLV chuyên nghiệp, lôi kéo nhân tài của đội khác.Theo kiểu Tam quốc : Tu thân - Tề gia - Trị quốc - Bình thiên hạ vậy.
    Mà mình kí hợp đồng luôn với các Assistant của CLB khác ngon lành không nhi? Làm vậy cùng với rút ruột nó để giảm sức mạnh của địch thủ đi.
    Mình có thói quen thỉnh thoảng cho mấy chú đá kha khá ở đội B, và U18 đá luôn đội chính, cho cặp cùng ngôi sao trên hàng công cứ như Song ca cùng thần tượng ấy.
    Tìm mấy Coach 4*, 5* tập luyện cho các cháu vậy.

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trung Vu Vuong Bài viết
    Dùng FMRTE làm vậy giải quyết khâu oách nhiều quá ? Mình khoái cái có thật trong Game, thể hiện HLV chuyên nghiệp, lôi kéo nhân tài của đội khác.Theo kiểu Tam quốc : Tu thân - Tề gia - Trị quốc - Bình thiên hạ vậy.
    Mà mình kí hợp đồng luôn với các Assistant của CLB khác ngon lành không nhi? Làm vậy cùng với rút ruột nó để giảm sức mạnh của địch thủ đi.
    Mình có thói quen thỉnh thoảng cho mấy chú đá kha khá ở đội B, và U18 đá luôn đội chính, cho cặp cùng ngôi sao trên hàng công cứ như Song ca cùng thần tượng ấy.
    Tìm mấy Coach 4*, 5* tập luyện cho các cháu vậy.
    ký với Assistant của CLB khác thì được , miễn bạn có Rep cao , đủ khả năng trả lương . Còn chuyện xài cầu thủ trẻ thì bình thường , nhưng chỉ nên cho đá ở giải ko wan trọng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới