Share game FM24 (PC)
Trang thứ 48 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu ... 3846474849 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 471 tói 480 trong tổng số 490
    Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hdanh19 Bài viết
    Ai send cho mình cái chỉ dẫn đội bóng trong trận đấu = tiếng anh đc k nhỉ. VIệt hóa dịch lung tung quá.
    Hình ảnh càng tốt
    ko chơi đc tiếng Việt thì chuyển về tiếng Anh . Người ta làm sẵn cho chơi , chơi ko đc thì nghỉ . Làm "gà" muốn có tiền còn phải dang chân ra , ko làm mà muốn ăn thì chỉ có ngồi trên bàn thờ hưởng nhang thôi.

Số bài viết
    4
    s hình logo các clb kỳ wá các bạn help dùm e

Số bài viết
    3,080
    Vì Fm ko có bản quyền nên mới bị như thế. Nếu bạn muốn có đầy đủ logo của các clb thì phải tải logo về

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    ko chơi đc tiếng Việt thì chuyển về tiếng Anh . Người ta làm sẵn cho chơi , chơi ko đc thì nghỉ . Làm "gà" muốn có tiền còn phải dang chân ra , ko làm mà muốn ăn thì chỉ có ngồi trên bàn thờ hưởng nhang thôi.
    K backup lại đc mới nói. vì dịch sai nghĩa nên mình đọc k hiểu thôi. MOD xlz.

Số bài viết
    922
    ...nè bạn nc cho đàg hòag nha...hỏi đáp đàg hòag thì ngta còn giúp...bạn đọc ko hỉu ko có ngĩa là ng` dịch dịch sai...bạn có vào box thảo luận team việt hóa ko...cả mí chục ng` cùg chug sức làm cho bạn down về chơi...bạn ko hỉu thì bạn cũg ko có cái wyền cho là ngta dịch sai...ko hỉu thì chuyển wa chơi ENg,đó là wyền của bạn...còn bạn
    MOD xlz.
    chửi mod thì khi bị ban đừg thắc mắc hay kiện káo nhé...vào forum để thoải mái vs mọi ng`...chứ ko fải để iu sách này nọ nhé...

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...nè bạn nc cho đàg hòag nha...hỏi đáp đàg hòag thì ngta còn giúp...bạn đọc ko hỉu ko có ngĩa là ng` dịch dịch sai...bạn có vào box thảo luận team việt hóa ko...cả mí chục ng` cùg chug sức làm cho bạn down về chơi...bạn ko hỉu thì bạn cũg ko có cái wyền cho là ngta dịch sai...ko hỉu thì chuyển wa chơi ENg,đó là wyền của bạn...còn bạn chửi mod thì khi bị ban đừg thắc mắc hay kiện káo nhé...vào forum để thoải mái vs mọi ng`...chứ ko fải để iu sách này nọ nhé...
    thich thi cu lam

Số bài viết
    1,224
    ờ , mình "xlz" lắm , nhất là khi có tên nào phủ nhận công sức của những ae từng đổ mồ hôi , sôi nước mắt với bản VH . Mình xin hứa là nếu có bất cứ ai phủ nhận công sức , hay chê bai thành quả của những ae trong team VH kiểu như thế này , thì mình sẽ ko nể nang gì cả :">.

Tiếp theo , back up đã có hướng dẫn rồi , phải chăng vấn đề đọc hiểu của bạn có vấn đề ,ai cũng làm được, sao bạn lại ko làm được . Mà nếu khả năng đọc hiểu có vấn đề thì chơi tiếng Anh, tiếng Việt , hay tiếng Khmer đi nữa thì cũng ko hiểu thôi

Vậy nhé, chúc bạn học tốt :">

Số bài viết
    5,684
    thich thi cu lam
    Hi, chỗ nào dịch sai, bạn có thể cho mình cái ảnh xem đc ko .

@Member team VH: dịch cũng có thể sai thật mà, phải xem có phải lỗi ko sửa lại chứ

Số bài viết
    202
    Ngày trước nhớ là đá có thể add thêm giải đấu vào, kiểu ban đầu chỉ load Anh Pháp Ý, sau muốn thêm Tây Ban Nha chẳng hạn, có làm được thế ko các bạn nhỉ?

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    428
    làm được nhưng phải chờ hết mùa giải đang đá :fa:

I'm a shark! I'M A BIG ASS SHARK!!!

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới