Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 35
    Số bài viết
    4,029
    tất nhiên rồi, thằng này sẽ là 1 cầu thủ nên mua nếu mà cầm 1 đội bóng anh dự bị với đội to hay đá chính với đội bé

còn nhìn chung thì cũng bình thường, ko khủng đc đâu so với bạn phil jones là thấy xấu hổ ngay

Số bài viết
    97
    thằng này khá giống smalling, nhưng nhìn chỉ số thế này ngại chả muốn dùng

Số bài viết
    285
    Dù sao mình thấy em nó cực quan trọng những giây phút thế này

Nên mình vẫn dùng

Số bài viết
    140
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của legolas890 Bài viết
    Phải sử dụng mới biết được

Thành tích ở trên kia là liên tục 3 mùa , thử coi xem có thua DC nào về khoản phòng thủ và ghi bàn , MoM không
    Đấy là do các bản trước có bug phạt góc thui. Chứ bản 11.3 này có cả đời anh ta cũng không ghi được 1/3 số bản thắng đó đâu.

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Số bài viết
    403
    với lê gô,mình luôn nâu còm men :daudau:

Số bài viết
    3,560
    Mình toàn nhầm anh này với Brede Hangeland, tuy nhiên Brede chỉ số đẹp hơn, đá hay hơn và tất nhiên là đắt hơn :daudau:
    Về cái ảnh khoe thành tích, mùa đầu đá giải hạng nhất vớ vẩn. Mùa 2 cũng chỉ ghi đc 5 bàn, rating 7.29 thì có gì nổi bật mà phải khoe um sùm lên nhỉ? Lọt vào hậu vệ của năm chẳng qua nó ưu ái Boro thôi
    Tóm lại là anh này cho về giải hạng nhất đá tiếp thì làm vua, hoặc dự bị cho một đội tầm khá như Liverpool, Tot, Sunderland là hợp lý.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    65
    mình hiểu bạn lego, bạn í chỉ muốn giới thiệu thêm 1 cầu thủ mà theo bạn í là có thêm 1 sự lựa chọn cho những fm-er . cũng như mình , mình chỉ luôn tin dùng s.arman + m. erding + sakho + sesernon (paris ) mà theo mình là bộ khung. lego chỉ giới thiệu thôi , có gì đâu mà anh em nảy lửa thế.

p/s : chả cần bus phạt góc , sakho của tôi cũng đã có mùa giải ~10 bàn ( 2 mùa đầu chỉ đá league1 , ko đc dự cúp châu âu ), mà nhìn sakho thì tầm ghi bàn phạt góc sao lại đc vidic. còn ngoài đời, lục lại mùa giải trước khi marterazzi về inter và mùa 2006 nhé là biết ngay.

Số bài viết
    285
    Mình sẽ chứng minh rằng cầu thủ này rất có giá trị , khả năng của Wheater vượt qua chỉ số của mình
    PA CA chỉ 144/148 , coi như đã hết phát triển , nhưng khi đuổi đi 1 phát thì vẫn có rất nhiều đại gia xin mua ngay với giá gấp 3 giá gốc đấy

Mình chơi chủ yếu là kinh doanh , mùa này board cho 50m nhưng mình kinh doanh lời ra thành 100m , tý nữa sẽ post lên nguyên 1 topic mới sau

Số bài viết
    285
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Mình toàn nhầm anh này với Brede Hangeland, tuy nhiên Brede chỉ số đẹp hơn, đá hay hơn và tất nhiên là đắt hơn :daudau:
    Về cái ảnh khoe thành tích, mùa đầu đá giải hạng nhất vớ vẩn. Mùa 2 cũng chỉ ghi đc 5 bàn, rating 7.29 thì có gì nổi bật mà phải khoe um sùm lên nhỉ? Lọt vào hậu vệ của năm chẳng qua nó ưu ái Boro thôi
    Tóm lại là anh này cho về giải hạng nhất đá tiếp thì làm vua, hoặc dự bị cho một đội tầm khá như Liverpool, Tot, Sunderland là hợp lý.
    Có lẽ thằng Wheater này có bà con cô bác gì làm to nên khi qua MC nó lại được ưu ái nè

Nói thật ai dùng rồi sẽ biết , nó chả thua DC nào , dù sao cũng là 1 DC tốt cho đội lớn .

Số bài viết
    3,560
    Ừ thì đúng là nó đc BTC ưu ái, ok chưa?

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới