Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 35
    Số bài viết
    159
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của legolas890 Bài viết
    ^ Nhìn chỉ số nó vậy , mình kinh nghiệm dùng 3 mùa rồi , cả thành tích lẫn rate , MoM , số liệu và thống kê vậy chẳng lẽ mình hack

Mình set thủ very high theo chiến thuật phòng ngự phản công , hầu như hậu vệ không qua sân đối thủ nhất là DC , có lẽ vậy mà cu này tỏa sáng
    uh, mình k có ý dìm hàng đâu . Nhưng ku này tầm trung bình khá thôi, rate có thể cao vì theo thành tích của đội; chứ DC tầm này ở EPL k thiếu chứ chưa nói đến tuyển Anh

Số bài viết
    285
    ^ Nó là cầu thủ ra sân đủ tất cả các mặt trận tầm 50 trận không biết nó kéo rate đội hay đội kéo rate nó ( mùa đấu ở NHA ghi 9 bàn 7 MoM trong 45 trận như trên ảnh )
    Nó được bầu là DC của năm mà
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    bình thường ko có gì nổi bật :daudau:
    kungu đã dùng chưa , có hậu vệ nào thi đấu ở NHA thành tích được như chú này mình post ở trên thì đưa lên cho mọi người chiêm ngưỡng ?

Mình có kinh nghiệm dùng nên post thôi , anh em không dùng cũng chẳng sao

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    kungu đã dùng chưa , có hậu vệ nào thi đấu ở NHA thành tích được như chú này mình post ở trên thì đưa lên cho mọi người chiêm ngưỡng ?
    nếu nói về thành tích vậy thì bt, phil jones + kompany + hummels thành tích cao hơn nhiều rate ~ 7.5 đấy

có giai đoạn phil jones + kompany 2 thằng trong 5 trận gàn nhất nã 11 bàn cơ (tổng)
    nhưng mà thành tích của thằng đó vậy so với chỉ số là ok rồi, đc cái cao. ngày xưa boro có cả roberth huth, 2 thằng chọc trời hơi chậm

giờ gần đi ngủ rồi, mai post SS

Số bài viết
    1,426
    ^ Nó là cầu thủ ra sân đủ tất cả các mặt trận tầm 50 trận không biết nó kéo rate đội hay đội kéo rate nó ( mùa đấu ở NHA ghi 9 bàn 7 MoM trong 45 trận như trên ảnh )
    Nó được bầu là DC của năm mà

Mình có kinh nghiệm dùng nên post thôi , anh em không dùng cũng chẳng sao
    sao phải xoắn, nhận xét là bt, chỉ số cũng chả có gì, đá hay trong 1 giai đoạn nào đó thôi nên thành tích nó mới thế, làm gì phải cuống lên thế :daudau:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    bảo giá có 2M, dùng cho đội bé đòi hỏi gì nữa

đây, phil jones & kompany

phil jones thì không chênh lệch nhiều, nhưng so về khả năng phòng ngự (số lần tack bóng/ trận) thì phil jones hơn nhiều nhé mà người ghi bàn chủ yếu là Kompany nên Phil Jones chỉ lo phòng ngự, chỉ lo phòng ngự mà rate đã 7.46 rồi

Số bài viết
    285
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    sao phải xoắn, nhận xét là bt, chỉ số cũng chả có gì, đá hay trong 1 giai đoạn nào đó thôi nên thành tích nó mới thế, làm gì phải cuống lên thế :daudau:
    Chỉ số nó bình thường , nhưng nó đá hay 3 mùa rồi chứ không phải giai đoạn
    Mình thấy nó đá hay hơn chỉ số của nó , tuy không thể là DC đỉnh cao nhưng cũng là DC dùng rất tốt
    So với thành tích của cu cậu so với chỉ số này mình thấy nó là khủng , và mình dùng , ai không thích dùng thì không phải cm

Số bài viết
    1,426
    Chỉ số nó bình thường , nhưng nó đá hay 3 mùa rồi chứ không phải giai đoạn
    Mình thấy nó đá hay hơn chỉ số của nó , tuy không thể là DC đỉnh cao nhưng cũng là DC dùng rất tốt
    thì ai bảo nó đá dở đâu mà phải gông lên mà bảo vệ, nếu như muốn nói nó có thành tích cao thì vào 2pic khoe thành tích mà post nhé :daudau:

Số bài viết
    346
    Cái bố chủ thớt này ảnh thì k lưu dạng .jpg , load ảnh mãi k xong

Số bài viết
    5,684
    DC tầm trung thì rõ ràng là tầm trung, ko cần bàn cãi nhiều, hỏi Lego 2 câu thế này thôi:
    1.Garay là DC tầm trung hay DC giỏi
    2.Garay và ku này ai hơn ai

Còn trong trường hợp mà ko biết Garay là ai nữa thì

Số bài viết
    285
    Ai thích thì dùng , mình thấy nó đá khá tốt nên giới thiệu cho anh em , còn về chỉ số nó thế nào mình chịu , thấy nó đá ảo là kết rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới