Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    159
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zazinho Bài viết
    90% cơ à bác?.Chẳng nhẽ e cùi mía kinh khủng đến vậy
    Đừng buồn nếu bạn ,trong tình yêu thì k có cái công thức 1+1=2 đâu . Theo mình bạn cứ hỏi và nc thẳng với thằng bạn ấy. Nếu nó cũng thích thì cả 2 cùng nhích thôi , cạnh tranh lành mạnh .
    P/s: luôn luôn tự tin nhé, tình yêu tình báo mà tự ti thì game over luôn, kể cả đối phương có thích mình đi nữa

Số bài viết
    1,783
    sak lại bị dìm hàng , để ta lôi lên nào .
    Thứ 1 trong tán gái là mình phải nắm thế chủ động , thằng khác có lại gần kệ nó , miễn là mọi thứ trong tầm kiểm soát của ta.
    Thứ 2 là tán gái thì tâm lý phải là em ý là của mình , vấn đề là thời gian thôi .
    Thứ 3 là mình là số 1 . Em éo yêu mình thì em là con ngốc và ta cũng éo cần con ngốc đấy làm gì cả .
    Thứ 4 là chiến thuật , tán gái cũng như đang đá pressing thôi . đánh toàn diện , không mặt nào ta giỏi mà không thể hiện cho em thấy , mà thấy cái hiệu quả , hiệu quả đấy mà dành trọn cho em thì thôi ... coi như là 1 chiêu về làng em ý sẽ là của zazinho.

Còn ngoài lề thì chỉ cần em đang độc thân , em không chê con zai nắm đc tâm lý là em có đang cần 1 bạn trai không hay là em đang muốn vô tư sống độc thân... ( tán gái mãi suốt ngày gặp cảnh này) . Hình mẫu của em ý có phải là những người = tuổi hay là các anh lớn tuổi ... ví dụ em 92 đúng không , lại thích các anh 91 , 88 thì sao ... ( 4rum mình có sự tích ị - eminter và kidu , ị không tán đc kidu vì kidu thích các anh hơn là thích thằng bạn ... )

Mà hận đàn bà là điều không nên có , chỉ là phân biệt các loại có giới tính XX thôi , loại nào là con gái , loại nào thiếu nữ , loại nào đàn bà , loại nào xứng đáng có từ "con" đi đằng trước. Khi phân biệt đc rõ thì tâm lý tán gái sẽ đc cải thiện đáng kể

Số bài viết
    2,864
    Cũng chả cần phải nói j cả, cứ tiến lên mà tán, thằng kia thế nào cũng bik ý thế là cạnh tranh sòng phẳng thôi
    Up cái ảnh e ý lên xem nào

Số bài viết
    44
    Up lên xong cả làng lại nhảy vào thì hay nhở :haha2:

@Zai: Tiến lên bạn. Trong chuyện tình cảm ko nên lăn tăn nhiều. Tình yêu vốn hơi ích kỷ nên cũng phải nghĩ cho mình trước. Nhường nhịn rồi đến lúc lại thấy hối tiếc

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Toàn bậc lão làng thế này sao e dám up ảnh chứ .Nói chung là bem mạnh chứ sao mà nhường đc ạ .E cũng là ng ích kỷ sẵn r

Số bài viết
    1,426
    yêu thì thằng nào chả ích kỉ
    cứ tiến lên mà tán, em ý ko thik thì "Thứ 3 là: mình là số 1 . Em éo yêu mình thì em là con ngốc và ta cũng éo cần con ngốc đấy làm gì cả . "

Số bài viết
    272
    Em nó chưa có người yêu thì có thể có vài trường hợp sau:
    - Em nó đã từng yêu :
    + Em nó với người yêu cũ yêu nhau thật lòng,thề non hẹn biển nhưng khi abc xyz rồi,thằng đó quất ngựa truy phong,để lại 1 vết thương lòng khó mà xoa dịu được.
    Trường hợp này rất khó tấn công.Trong lòng em nó vẫn còn hình bóng của thằng người yêu cũ.Thêm nữa sau khi bị đá,con gái thường có tâm lý đề phòng và sợ yêu.Sợ gặp phải sở khanh 1 lần nữa.
    Nếu bro quyết tâm tán thì nên quan tâm ở mức độ vừa phải,với danh nghĩa bạn bè,từ từ làm lung lay em nó và đánh bật hình ảnh của thằng người yêu cũ ra.
    + Em nó là người lăng nhăng,thay người yêu như thay áo.
    Trường hợp này thì dễ.Đóng vai 1 người bạn biết quan tâm chia sẻ và biết lắng nghe,bro có thể dễ dàng chiếm được tình cảm của em nó.
    - Em nó chưa từng yêu ai:
    + Em nó chưa nghĩ đến chuyện yêu đương,trước mắt chỉ học,học và học.
    Loại này khá khó.Vì em nó xác định ty thời sinh viên chỉ là viển vông.Những em như thế này tham vọng rất lớn.Quyết tâm học hành kiếm cái bằng thạc sĩ,tiến sĩ,công thành danh toại rồi mới nghĩ đến chuyện tình cảm.Nếu em nó thuộc loại này thì tôi khuyên bro nên thôi ý nghĩ tán tỉnh và chuyển sang làm bạn với e.
    + Em nó chưa tìm được người thích hợp.
    Rất có thể em nó mơ ước 1 mẫu người khác với những nhưng tên con trai mà em nó đã và đang quen.Chủ yếu là bạn học và các mối quan hệ xung quanh.Chứng tỏ em nó không thích "bọn trẻ lớn xác".
    + Em nó không thích đàn ông hoặc là les
    Loại này không phổ biến nhưng cũng không phải là hiếm và càng ngày càng xuất hiện nhiều.

Về phần bạn và thằng bạn thân.Tôi thấy bạn đang có lợi thế lớn vì con gái nếu thuộc tuýp người lãng mạn thì thích những ng đàn ông phong trần và có máu nghệ sĩ 1 chút.Em nó với bạn thân của bạn cùng 1 tuýp người,có nhiều điểm chung như vậy thì có khả năng là bạn đc thôi."Trái dấu thì hút nhau".
    Có chút kinh nghiệm ít ỏi hi vọng giúp được bạn.Chúc bạn thành công.

Số bài viết
    1,783
    lão khuê phân tích rõ vl
    mình cũng biết điều này nhưng ngại phân tích lão khuê nói hết cả ra thật là hay

Số bài viết
    2,864
    Có ai tranh với bạn đâu mà sợ ko up ảnh

Số bài viết
    722
    Ngày xưa mình cũng rất ngại tỏ tình với bạn học cùng, giờ nghĩ lại thì nhận thấy mình ngại em í chỉ là một phần thôi, ngại cả bạn học nhìn vào nữa nên k dám thể hiện ở chỗ đông người, trường hợp này càng khó hơn vì có cả 1 thằng bạn cùng lý tưởng với mình nữa, càng ngại thể hiện cùng lắm có nói chuyện thì cũng chỉ qua Yahoo hay đt khi chỉ có 2 đứa.

Nhưng sau khi qua thời đấy thì nhận ra rằng càng thể hiện nhiều càng tốt, cứ đặt địa vị mình mà tự nhiên có em theo ( trừ khi là cá sấu quá ) có sướng k, k việc j phải ngại. Quan trọng là nhiều thằng tán tỉnh qua đt và YM rất hăng hái mà đến lúc gặp nhau ở trường đối mặt lại như im như thóc rụt rà rụt rè, với mình đây là điều tối kỵ mất điểm rất nặng hy vọng bạn k ở trong trường hợp này.

Nói chung là cứ thể hiện ra, càng rõ càng tốt, em í sẽ tự hiểu. Còn thằng bạn bạn thì nó thấy thế cũng tự hiểu, một là cạnh tranh lành mạnh hoặc rút lui. Đừng lo là sẽ mất tình bạn vì bạn cũng biết thằng kia thích mà nhưng có phải k chơi với nó nữa đâu đúng k còn nếu nó dùng thủ đoạn hoặc gây xích mích với bạn chỉ vì thế thì biến mẹ đi bạn bè j loại đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới