Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    37

Các bạn cho mình hỏi về vấn đề quảng bá hình ảnh của CLB tại nước ngoài

Mình chơi Milan và mình có 2 điều muốn hỏi các bạn :

- Thứ nhất mình nhận thấy ngoài đời các CLB thường đi du đấu trước mùa giải tại Nhật , Hàn , TQ , Mĩ , ĐNA ...để quảng bá hình ảnh của CLB . Vậy thì trong FM mình đi du đấu có mang lại hiệu quả như ngoài đời không ? Nếu có thì xem ở đâu ?
    - Thứ hai là về Feeder club khi mình trao đổi với ban quản trị về vấn đề tìm feeder club thì có mục là quảng bá hình ảnh của CLB tại nước ngoài và mang về lợi nhuận , bản thân mình cũng thích như vậy nên đề nghị luôn . Sau đó sếp mang về khoảng 4,5 clb tại các QG khác , các bạn cho mình hỏi mình được quyền chọn 1 trong số các CLB đó hay tất cả các CLB mà sếp mình mang về . Và lợi ích mang lại mình có thể xem trong game ở đâu ?

Xin cảm ơn mọi người !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietmy87 Bài viết
    Mình chơi Milan và mình có 2 điều muốn hỏi các bạn :

- Thứ nhất mình nhận thấy ngoài đời các CLB thường đi du đấu trước mùa giải tại Nhật , Hàn , TQ , Mĩ , ĐNA ...để quảng bá hình ảnh của CLB . Vậy thì trong FM mình đi du đấu có mang lại hiệu quả như ngoài đời không ? Nếu có thì xem ở đâu ?
    - Thứ hai là về Feeder club khi mình trao đổi với ban quản trị về vấn đề tìm feeder club thì có mục là quảng bá hình ảnh của CLB tại nước ngoài và mang về lợi nhuận , bản thân mình cũng thích như vậy nên đề nghị luôn . Sau đó sếp mang về khoảng 4,5 clb tại các QG khác , các bạn cho mình hỏi mình được quyền chọn 1 trong số các CLB đó hay tất cả các CLB mà sếp mình mang về . Và lợi ích mang lại mình có thể xem trong game ở đâu ?

Xin cảm ơn mọi người !
    Thường thì việc thu lợi nhuận ngoài từ mấy cái khoản như bán quần áo hay đồ lưu niệm gì gì đó trong FM theo mình thì với những CLB lớn thì cũng chẳng có tác dụng nhiều lắm đâu . Bạn mua 1 cầu thủ nổi tiếng rồi đặt 1 mức lương khủng riêng tiền lương hàng tháng của anh này cũng đủ tiền mua áo đấu với đồ lưu niệm cả năm rồi . Hàng tháng báo cáo tài chính của mình toàn lỗ 3-4 triệu bảng

Mình nghĩ những khoản thu này chỉ bổ sung chút ít cho tình hình tài chính CLB chứ khó cỏ thể nâng cao lên được . Để cải thiện tình hình tài chính của đội bạn nên vô địch tất cả các giải đấu mà bạn tham gia và thi hành chính sách đào tạo trẻ mua rẻ bán đắt.

Khi nhận Feeder Club thì bạn chỉ được quyền chọn 1 thôi

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới