Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    420
    Chủ topic set thế nào vậy ? Poacher ?

Số bài viết
    346
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    mình cũng nản nhất cái khoản này, chả hiểu sao bọn ở TBN rate cao vl, miẹ Messi đá 24 trận ghi tầm chục bàn + kiến tạo cỡ đó mà rate ... 8.5, pass complete cũng tàng tàng, 5x hay 6x% gì đấy

trong khi Tevez của mình đá tẹt ga, 20 trận ghi 30 bàn kiến tạo 10 pass complete 7x 8x% mà có 8.32 Lúc nào WPOY cũng là của mấy thằng TBN
    2 cái thằng Messi và Ronaldo đá như đấm vào đít, goal thì k = 1 nửa thằng Bruno ( random) của mình, assit thì hơn đc mấy quả, ngay đến cả rate trung bình cũng k bằng ,mà lúc đéo nào cũng Quả Bóng Vàng
    Mình chơi đến 2017 thì 2 cu cậu già cả hết Bruno của mình mới dành đc 1 lần quả bóng vàng, 2 lần cầu thủ xuất sắc nhất năm của TG

Số bài viết
    2,864
    2 cái thằng Messi và Ronaldo đá như đấm vào đít
    mà lúc đéo nào cũng Quả Bóng Vàng
    Mong bạn nói chuyện dùng ngôn ngữ đúng mực nhé

Số bài viết
    1,180
    Chắc do 2 chú M10 và CR7 có reputation cao quá nên dễ giành phiếu bầu chọn hơn so với các chú khác

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    rate tb ở TBN lúc nào cũng cao 1 cách bất thường hết giò cò àh Mà Tevez hồi FM10 cũng lên WW, đá thì ầm ầm cũng chả lọt vào đc top3, lúc nào cũng trong 5 thằng Aguero - CR7 - Messi - Xavi - Iniesta

bất cứ giải gì cũng về TBN từ GK (Casillas, Valdes lâu lâu chen đc ông Cesar), Hậu vệ (Ramos or Alves), Tiền vệ (3 con hàng khủng của barca), Tiền đạo (Villa, Aguero, ...), bó tay luôn. Mà đá thì cũng có ghê gớm gì đâu chứ

Số bài viết
    50
    Cơ bản ở Tâybannha độ cạnh tranh về tiền bạc và lực lượng của các đội là không cao , 2 chú barca với real vượt xa hẳn phần còn lại về lượng , còn 18 đội còn lại ngoài valencia với sevila là dội hình gọi là khá còn đâu toàn cầu thủ hạng hai , nhất là hàng hậu vệ của các đội ở giair Tây ban nha cùi mía cực kì nếu bạn so với giải Anh hay giải Ý thì không bằng được , thế nên thăng Rô đú với mẹc xì tha hồ tung hoành , phai save của mình chơi đến năm 2018 mà từ đó đến giò có mỗi một lần gocuff chen vào được quả bóng vang 1 năm ( khoảng đó lyon nó vô địch champion 2 năm liên tiếp) còn lại mẹc xì nó nẫng hết mặc dù barca chỉ oai hùng ở giải quốc nội

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    maf fm xét mấy cái giải lớn hình như chả bao giờ thèm xét về danh hiệu thì phải? messi & rô đú tha hồ tung hoành nhưng thà số bàn thắng or kiến tạo khủng 1 tí còn phục, chứ 2 thằng đá còn ko = tiền đạo tầm trung ở EPL mà rate ... vãi

Số bài viết
    387
    Chất lượng hậu vệ của Liga chả ra gì nên 2 con hàng khủng này tha hồ tung hoành, năm nào bọn nó cũng ăn QBV, dù nhiều lúc rate thua xa cầu thủ ta , ức chế thật, hay là đợi tới gần 1/12(lúc công bố danh sách vote QBV), ta chơi FMRTE chỉnh Reputation 2 chú này về 1 nhỉ :haha2:

]

Số bài viết
    50
    thawngf này mình đã dùng qua , cảm nhận trung là set advance do nó có flair cao và có skill shot from distance ,kha năng toả sáng ở những lúc quan trong cao ( có trận bán kết euro cup nó làm hattrick ở hiệp phu khi mới vào sân từ ghế dự bị ) nhưng nói chung nó là hợp đồng thất bại của mình do cu cậu có phông độ thất thường lắm mặc dù rate vẫn cao , mà chả hiểu sao mình cho nó đá xoay vòng 1 năm tầm 20 trận ghi hơn 1x bàn mà sau 3 năm mình bán đi mới phát hiện nó là icon của đội bóng mới ghê chứ trong khi có barbacar đá ở đội mình 6 năm mỗi mùa chơi 4x bàn ghi 4x trái mà mới chỉ hạng favor , chả hiểu sao nữa

Số bài viết
    46
    Mình cầm MU bản 11.3 đá đến mùa 2013 vào information thì thấy Javier Hernandez đã vào legend trong khi Rooney thì còn chưa vào cả Favor. Mà thành tích ghi bàn của 2 thằng cũng ngang ngang nhau, có khác nhau mỗi cái là Rooney có 1 lần được Real thích thế là thương thảo hợp đồng mãi mới được, còn Javier Hernandez thì cho bao nhiêu nhận bấy nhiêu . Không biết có phải thằng nào ngoan thì dễ vào Favor với Legend hơn thì phải.
    Còn QBV thì đúng là FM nó điêu thật M10 với CR7 đá cả Rate lẫn Assi đều thua Pastore của mình , còn Goal thì 2 thằng kia cũng chỉ xấp xỉ khoảng 20 quả còn Pastore là 16 thế mà đến lúc QBV kiểu gì cũng chỉ 1 trong 2 thằng ấy ,mà chủ yếu là M10 là chính .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới