Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    320
    Thế thì chỉ trông chờ chỉ số ổn định phong độ nó thôi chứ sao canh @@ thấy thằng tiền đạo ghi bàn tằng tằng cũng có 1 trận đá hoài ko đc và bắt đầu từ khoảng thời gian đó nó cũng tịt gòi @@ lúc đó thì quyết định thay 1 thằng dự pị 1 thời gian cho thằng kia lấy lại phong độ @@

Số bài viết
    3,560
    Mình thấy khái niệm "điểm rơi phong độ" chỉ dành cho đá cup (kiểu Việt Nam đá SEA Games, VFF hay Brazil đá World Cup ấy). Còn đá league thì hay dùng khái niệm "Độ ổn định" hơn, bởi đá league dàn trải và mục tiêu ngắn gọn là 3 điểm tối đa.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Mình thấy khái niệm "điểm rơi phong độ" chỉ dành cho đá cup (kiểu Việt Nam đá SEA Games, VFF hay Brazil đá World Cup ấy). Còn đá league thì hay dùng khái niệm "Độ ổn định" hơn, bởi đá league dàn trải và mục tiêu ngắn gọn là 3 điểm tối đa.
    thực ra thì, đúng, điểm rơi phong độ có lẽ là dành cho những giải đấu cúp có thời gian ngắn, euro, world cup đều có thời gian diễn ra chỉ có 1 tháng
    còn ở leage thì cũng có điểm rơi phong độ, có những thời điểm tiền đạo của bạn ghi bàn tòm tọp, hat trick, cú đúp, poker liên tục nhưng sau đó thì tịt ngòi hoặc ghi phát 1

Số bài viết
    3,560
    Mệt ông này ghê, quote xong toàn nói vớ vẩn, lần thứ bao nhiêu rồi ko biết. Từ giờ trở đi xin phép ông đừng bao giờ quote bài tôi nữa nhé, trước giờ tôi đã ko muốn dây với ông. Tôi nghĩ kinh nghiệm cũng như hiểu biết của ông ko hơn đc gì tôi.
    Spam là việc của ông còn đừng có lôi người khác vào.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,864
    Có cái máy nào cày cuốc liên tục trong 9 tháng mà ko hắt hơi xổ mũi ko

Số bài viết
    2,107
    Thường sau 1 mùa đá lên đồng,đầu mùa 2 chấn thương có thể giảm phong độ,cách tốt nhất là chửi bới,doạ dẫm nếu cho cơ hội thể hiện mà ko thể hiện được,cho đá với đội dự bị ,và chờ nó khá thôi

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mình thì chả hiểu sao, mùa đầu lúc nào cũng là mùa mà thằng tiền đạo (Tevez) thăng hoa nhất, nhưng sau thì giảm dần mặc dù số bàn thắng của đội còn nhiều hơn mùa tr'c

GK thì mùa thì thủng lưới = 1,5 lần ra sân, mùa thì thủng ~ 10 bàn mọi mặt trận

đang cầm MC, hàng thủng ~ 1,5 bàn/ trận, hàng công ~ 3,5 bàn/trận

Số bài viết
    143
    Thằng Benzema mùa 2 đá kém, em chửi nó thì nó k hài lòng, nên em phaỉ xin lỗi nó, hix nó giờ lên worlwide rồi nên kiêu binh lắm

Số bài viết
    35
    Em cũng từng bị dzậy nè,có thời gian gần như là cả đội hình chính thức đá oải quá trời lun (giống như arsenal bị rơi phong độ trong tháng 12 vậy) Thế là em hăm dọa thằng nào rơi phong độ rùi đưa tụi nó lên Transper List hết----> Rùi tụi nó lên đồng lại

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Van Persie Bài viết
    Thằng Benzema mùa 2 đá kém, em chửi nó thì nó k hài lòng, nên em phaỉ xin lỗi nó, hix nó giờ lên worlwide rồi nên kiêu binh lắm
    uhm, benzema lên bản 11.3 thành hàng rồi, bán đi thôi chứ giữ lại ko xứng với real đâu

thực sự... điểm rơi phong độ ở bất cứ giải đấu nào đều có :daudau:, nếu là đường trường, có những giai đoạn đội bóng đá cực kì bế tắc, uể oải :daudau: nhất là vào mùa đông

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới