Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 52
    Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của illogical Bài viết
    Mới thử hôm qua.
    Sút gần 30 quả vô 2 qủa. AI sút 3 quả cũng vô 2 quả
    Vậy là bạn mới thử vài trận thui chứ gì.Vậy thì sao đánh giá khách quan được,vì bạn vừa new game nên đội hình của bạn lúc đó cho đội bóng chưa thành thục nhuần nhuyễn được nên có thể đá ko tốt so với Al máy rùi

Số bài viết
    184
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vanducnhanh Bài viết
    Vậy là bạn mới thử vài trận thui chứ gì.Vậy thì sao đánh giá khách quan được,vì bạn vừa new game nên đội hình của bạn lúc đó cho đội bóng chưa thành thục nhuần nhuyễn được nên có thể đá ko tốt so với Al máy rùi
    Game cũ, đội hình khủng. Đá rape từ đầu đến cuối nhưng sút ko vào

Số bài viết
    35
    Vậy là bạn load game cũ,ko new game hả?Nếu vậy thì bản 11.3 đâu có fix lỗi cho save game cũ của bạn đâu (nếu có thì chỉ có một ít thui)

Số bài viết
    140
    Vậy là bạn load game cũ,ko new game hả?Nếu vậy thì bản 11.3 đâu có fix lỗi cho save game cũ của bạn đâu (nếu có thì chỉ có một ít thui)
    Bản mới là fix lỗi cho game cả save cũ lẫn new game. Nếu chơi save cũ chỉ không có update chuyển nhượng thui mờ???

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Số bài viết
    140
    Bản 11.3 đúng là hậu vệ đá chắc chắn hơn hẳn. Còn mình thấy tiền đạo dứt điểm có vẻ tinh tế hơn.

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Số bài viết
    1,783
    mỗi phiên bản thường có 1 lối chơi nhất định.
    Ví dụ ở các bản 10. thì 10.1 ăn nhau ở làm bóng cho tiền đạo , 10.2 ăn nhau ở cầm bóng , và 10.3 thì thiên hẳn về độ trâu của hàng tiền vệ , hàng tiền vệ càng khỏe thì càng dễ thắng. Tức là các bản 10. đi sâu và khoét thẳng vào vị trí MC trong đội hình .

11.3 mình chưa test dủ để hiểu ntn nhưng mà có thể là do lối chơi đặc trưng mà thôi. Dễ mua dễ bán hơn , dứt điểm dễ hơn nhưng ngày càng có thiên hướng của các bản 11. là xu hướng chơi đồng đội của 11 cầu thủ trên sân , càng gắn kết càng hiểu ý thì càng dễ ăn chứ chả có vấn đề gì bug hay không bug ở đây cả.

PS : new game mới thấy đc hiệu quả của 11.3 , trò nào cũng thế mà thôi. Đơn cử Warcraft 3 - DotA , đang chơi save game của bản 6.xx nào đó ở phiên bản 1.24d và 1.24e thì cũng như nhau chứ nó khác biệt gì đâu cơ chứ.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    bem GK ở 11.2 là lỗi cả AI & người đều dính chưởng mà, ở đây chỉ có thể nói tính hiệu quả thôi, như arsenal gặp barca k sút quả nào cũng ghi đc 1 bàn, huống gì máy nó sút cả 3 quả k vào 4 là may

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    Ví dụ ở các bản 10. thì 10.1 ăn nhau ở làm bóng cho tiền đạo , 10.2 ăn nhau ở cầm bóng , và 10.3 thì thiên hẳn về độ trâu của hàng tiền vệ , hàng tiền vệ càng khỏe thì càng dễ thắng. Tức là các bản 10. đi sâu và khoét thẳng vào vị trí MC trong đội hình .

11.3 mình chưa test dủ để hiểu ntn nhưng mà có thể là do lối chơi đặc trưng mà thôi. Dễ mua dễ bán hơn , dứt điểm dễ hơn nhưng ngày càng có thiên hướng của các bản 11. là xu hướng chơi đồng đội của 11 cầu thủ trên sân , càng gắn kết càng hiểu ý thì càng dễ ăn chứ chả có vấn đề gì bug hay không bug ở đây cả.

PS : new game mới thấy đc hiệu quả của 11.3 , trò nào cũng thế mà thôi. Đơn cử Warcraft 3 - DotA , đang chơi save game của bản 6.xx nào đó ở phiên bản 1.24d và 1.24e thì cũng như nhau chứ nó khác biệt gì đâu cơ chứ.
    So sánh khập khiễng kìa anh , DotA 6.xx sao ko khác nhau đc :lac:
    Đơn cử: 6.69 là thời đỉnh cao của turtle, lên 6.70, 6.71 mass gank bắt đầu đc đưa vào lại :lac:

Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết

Em lại thấy bản 11.3 này có đặc trưng là tập trung vào Hậu vệ hơn là tính chiến thuật.Có cảm giác như Hậu vệ đá rất là rắn,di chuyển khá hợp lí và biết bọc lót nữa chứ (mấy bản trước hình như ít thấy bọc lót).Đá với mấy đội yếu hơn mà chủ quan thì vẫn thua như thường.Nhất là khi trả lời phỏng vấn ấy,em bị 3 lần lun rùi,đá với đội hạng bét sắp xuống hạng nên em trả lời phỏng vấn là chắc chắn sẽ thắng dễ dàng,ai dè vào đá thua mới quê chứ...Chắc tụi nó thấy minh khinh tụi nó nên tụi nó đá như lên đồng ấy

Số bài viết
    1,783
    Em lại thấy bản 11.3 này có đặc trưng là tập trung vào Hậu vệ hơn là tính chiến thuật.Có cảm giác như Hậu vệ đá rất là rắn,di chuyển khá hợp lí và biết bọc lót nữa chứ (mấy bản trước hình như ít thấy bọc lót).Đá với mấy đội yếu hơn mà chủ quan thì vẫn thua như thường.Nhất là khi trả lời phỏng vấn ấy,em bị 3 lần lun rùi,đá với đội hạng bét sắp xuống hạng nên em trả lời phỏng vấn là chắc chắn sẽ thắng dễ dàng,ai dè vào đá thua mới quê chứ...Chắc tụi nó thấy minh khinh tụi nó nên tụi nó đá như lên đồng ấy
    Mình lại thấy cả team @_@ thiếu vị trí nào trên sân là biết mặt ngay với bọn AI nó rape mình luôn không thương tiếc.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    So sánh khập khiễng kìa anh , DotA 6.xx sao ko khác nhau đc :lac:
    Đơn cử: 6.69 là thời đỉnh cao của turtle, lên 6.70, 6.71 mass gank bắt đầu đc đưa vào lại :lac:
    sak không hiểu ý à . Tức là chơi 1 map nhất định trên nền của 1.24D hay 1.24E thì cũng thế cả. Việc anh dùng 6.xx chỉ là không biết map nào bị giới hạn bởi 1.24E mới chơi đc mà 1.24D thì không thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới