Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 39 trong tổng số 39
    Số bài viết
    213
    chơi hay phết bạn à,mình test đc vài trận toàn thắng cách biệt 2- 3 bàn,dứt điểm hơi ít,vì bị đội khách tấn công lại,nhưng dc cái đã tấn công là ghi bàn ^^1

Số bài viết
    1,180
    Tactics này mình xây dựng theo ý tưởng 1 lối chơi lỳ lợm truyền thống của Juve, nghĩa là dù cho thế trận thế nào, bạn cũng cứ lỳ lợm triển khai thứ bóng đá của mình, lỳ lợm tấn công, lỳ lợm phòng thủ. Tất nhiên vì thế mà tactics này không gọi là thắng bá đạo được rồi. Team bạn cần nhất là Dettermination, càng cao càng tốt. Sau đó là Flair rồi Creative.

Số bài viết
    213
    hay lắm bạn à,càng test càng khoái,khoái nhất là có 2 thằng chỉ số mình rất ưng nhưng chưa biết xếp đá ntn,vì vị trí chủ đạo của nó ko phát huy hết chỉ số ..cuối cùng tac của bạn trận nào 2 thằng rate cũng trên 9.0...cảm ơn ...tac hay lắm,vừa kì dị vừa hay,nhất là mình khoái đá cánh....kiểu đôi cánh thiên thần đó ...còn tac nào khác ko bạn ?

Số bài viết
    1,180
    Update ver mới của tactics: Đã có tạt cánh nhiều hơn, tận dụng tốt hơn những pha xuống biên của tiền vệ,không còn kiểu lao xuống góc rồi đứng lại chờ mà sẽ thực hiện căng ngang gôn-->Nguy hiểm hơn. Các bạn có thể bỏ hẳn Targetman để tránh bị bắt bài

Link: http://www.mediafire.com/?ypcumfaw4nwdim2

Số bài viết
    152
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Update ver mới của tactics: Đã có tạt cánh nhiều hơn, tận dụng tốt hơn những pha xuống biên của tiền vệ,không còn kiểu lao xuống góc rồi đứng lại chờ mà sẽ thực hiện căng ngang gôn-->Nguy hiểm hơn. Các bạn có thể bỏ hẳn Targetman để tránh bị bắt bài

Link: http://www.mediafire.com/?ypcumfaw4nwdim2
    Đã test , kết quả không mấy khả quan lão ơi

Số bài viết
    4,029
    có lẽ tắc này chỉ dành cho juventus thôi :daudau: ko thấy khủng gì cả

Số bài viết
    1,180
    Update ver tiếp theo, thủ khỏe hơn nữa
    1. Đẩy MC về DMC suport, tham gia thủ nhiều hơn nữa và vẫn dâng lên cao thường trực khi có bóng
    2. Cho Width về Normal thay vì large như trước --> dễ thủ hơn, thường ép đối phương phải sút xa. Nhưng nhờ kéo thêm 1 DMC nên sút xa cũng là xa lắc xa lơ
    Chú ý với Ver này là chọn AMR cho cẩn thận vì chú này chiếm 1 nửa số cơ hội ăn bàn của cả đội :daudau:, dứt điểm mà thì đừng trách nhá
    http://www.mediafire.com/?8nvc9zrkpjyv7th

Số bài viết
    213
    có ver mới à,test thôi,hay chỉnh sửa thôi hả bạn,mình test hay lắm,có 2 thằng mình mua về chỉ số đẹp đặt vào vị trí ưa thích nó đá quá kém ,từ cái tac của bạn mà gắn 2 thằng ở 2 vị trí mới lần nào rat cũng trên 7.9 ...rất cảm ơn

Số bài viết
    152
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Update ver tiếp theo, thủ khỏe hơn nữa
    1. Đẩy MC về DMC suport, tham gia thủ nhiều hơn nữa và vẫn dâng lên cao thường trực khi có bóng
    2. Cho Width về Normal thay vì large như trước --> dễ thủ hơn, thường ép đối phương phải sút xa. Nhưng nhờ kéo thêm 1 DMC nên sút xa cũng là xa lắc xa lơ
    Chú ý với Ver này là chọn AMR cho cẩn thận vì chú này chiếm 1 nửa số cơ hội ăn bàn của cả đội :daudau:, dứt điểm mà thì đừng trách nhá
    http://www.mediafire.com/?8nvc9zrkpjyv7th
    AML playmaker :daudau:, ver mới sơ đồ còn dị hơn 2 ver cũ :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới