Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 59
    Số bài viết
    424
    không nên manh động với những thằng ngu vì chúng rất đông và hung hãn

Số bài viết
    236
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanchet Bài viết
    Tôi đã nói rất rõ là hình phạt này hơi quá nhưng có tính răn đe cao , luật ở xử quá nhẹ đối với 1 số người chỉ là muỗi cắn mà thôi . Còn ai xem hình phạt ban nick 3 ngày là quá nặng cho mình xin cái danh sách , mình cũng đang muốn thử xem bị ban là thế nào đây.
    Còn riêng Mr Boom thì loại người như mày thì tao gặp đầy chỉ dám to mồm trên mạng , ngon thì cho tao cái địa chỉ nhà tao sẽ tới viếng thăm chứ chửi nhau với mày chỉ tổ tốn hơi .
    nhập gia tuỳ tục,luật ở các forum luôn là như thê,bạn ko thik thì cứ lập 1 cái 4rum rồi áp dụng luật đấy xem có mem tham gia ko =)
    ép ng khác vừa vừa thôi bạn

Số bài viết
    1,783
    time to say goodbye
    giải tán nhé . khoẻ

Số bài viết
    919
    Hoan nghênh tinh thần của chanchet
    Đấng nam nhi dám nói những j` mình nghĩ. Good!
    Biết mình kém nhưng không giấu dốt. Good!
    Manh động. Not good.
    Cho dù ức chế cũng phải kìm hãm nó ko nên để bộc phát ra như thế. Điềm tĩnh lại sẽ thấy những đứa như nó và tụi hắt nước theo mưa chỉ như đống ... ven đường mà thôi.
    Cách xử lý của Admin là đúng vì luật của 4rum đã ghi rõ.
    THeo Zant thì nếu là Mod thì nên cách chức tạm thời để sau thời gian theo dõi có thể được phục chức.
    Done!

Số bài viết
    224
    chữ "sử lý" kia nên xử lí ntn nào đây

Số bài viết
    37
    1. Đừng có lôi cái chuyện tinh thần chống lại chính quyền ở đây nữa đi, chuyện ở đây là mem xúc phạm mem, con người xúc phạm con người chứ ko có liên quan gì đến chuyện người cầm quyền và dân thường, tôi ko hề lôi quyền mod gì ra ở đây mà dính líu đến mod chửi thành viên.

2. Đúng luật thì mem xúc phạm mem cãi nhau 1 từ ngu nặng tay 3 ngày, mod vs admin mà nhẹ tay chỉ 1 ngày.

3. Riêng về phần chanchet, cái loại ông thì chẳng ra gì đâu, tôi nhận ra từ post thứ 2 trong topic đó rồi, chuyện chưa có gì đã:

Thích gì thì ta ra yh , của tôi là chanchet8610 tôi rảnh vào tối thứ 3 lúc 9 pm ấy ,thích thì lên

Tôi đang nói bt ông bảo 1 câu sặc mùi khiêu khích, đầy về "thích chửi nhau thì ra yh" này mà tôi văng tục, ko cần phải nhịn nữa, đừng có chối là ko có ý gì, ngụy biện thôi.

4. Đừng có ra yêu sách vớ vẩn, ko răn đe thì sợ còn tái diễn. Cái giọng ông:

Còn riêng Mr Boom thì loại người như mày thì tao gặp đầy chỉ dám to mồm trên mạng , ngon thì cho tao cái địa chỉ nhà tao sẽ tới viếng thăm chứ chửi nhau với mày chỉ tổ tốn hơi .

Ngoài đời ko phải loại hiền lành gì, đánh nhau chửi nhau ko phải ít, thích giáo huấn để ko tái phạm thì cái câu đó ko biết ông phải đeo trên người bao nhiêu lần. Văng tục ko tốt nhưng ở đây ai dám nói chưa từng 1 làn văng tục, cứ văng tục 1 lần lại đòi răn đe bằng cách xúc phạm ngược lại để ko tái phạm, vớ vẩn.

Số bài viết
    919
    Ít ra cũng biết cách cư xử ở chốn đông người

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Ít ra cũng biết cách cư xử ở chốn đông người
    vậy ở đây là nơi đông người, tôi tức văng ra 1f sau edit lại thì có mấy người đọc được câu đó nếu chanchet ko quote lại, còn chửi bậy ngoài đời, tìm đến tận nhà xử lí đánh nhau thì bao nhiêu người biết. Viết ra 1 chữ văng tục thì coi là chuyện ghê gớm,ban nick thì thôi đi, lại còn cái gì bắt để chữ ký xúc phạm trong khi chửi thật đánh nhau thật thì có khi người ta lại dễ bỏ qua cho nhau hơn, haizzzz

Số bài viết
    919
    Làm mod kiểu j` mà bây giờ mới nói ở đây là nơi đông người?
    Quân tử nhất ngôn
    Tứ mã nan truy.
    Bạn so sánh đời thực với online mà không thấy mình sai ah? Ở đây còn edit được chứ ở ngoài đã nói ra sao rút lại được.
    Đêm rồi ngồi nghĩ đi
    Tại sao người ta lại yêu cầu như thế?
    Có phải mình cư xử chưa đúng mực hay lối ăn ở của mình còn có j` không phải?

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Làm mod kiểu j` mà bây giờ mới nói ở đây là nơi đông người?
    Quân tử nhất ngôn
    Tứ mã nan truy.
    Bạn so sánh đời thực với online mà không thấy mình sai ah? Ở đây còn edit được chứ ở ngoài đã nói ra sao rút lại được.
    Đêm rồi ngồi nghĩ đi
    Tại sao người ta lại yêu cầu như thế?
    Có phải mình cư xử chưa đúng mực hay lối ăn ở của mình còn có j` không phải?
    Đúng, cách tôi sống có thể ko được lòng người, chuyện đó ko sao, tôi dám nói tôi rất nhiệt tình, sẵn sàng giúp đỡ ko công bất kỳ ai, cũng ko làm hại, xúc phạm ai cả, nhưng hiền quá thì ko được, ng ta ko động đến mình thì mình cũng ko động đến người ta, chứ còn người ta quay ra nói mình mà mình im im chịu đựng thì ko được, bật luôn ko việc gì phải sợ, đừng nói là người dưng, chỉ cần ko phải là cha mẹ thầy cô, còn lại kể cả có là sếp đi nữa, bật tức khắc ko phải nghĩ nhiều, cùng lắm đi tìm cty khác, có khả năng chả sợ gì chết đói. Làm freelance cho thoải mái.

Yêu cầu của chanchet như thế là quá đáng, đi học có bị bạn chửi là ngu, đi mách cô có cô giáo nào xử cho là em kia, em phải đeo cái bẳng trước ngực, ghi rõ "tôi là thằng ngu" để răn đe ko

Ban nick ko có gì nói nữa, tôi đã nói rõ rồi, tôi tức dẫn đến văng tục là vì cái comment thích gì thì ra yh kia, nếu tử tế thì đã hỏi lại nhầm ở chỗ nào, học hỏi lẫn nhau, đằng này lại đi "thích gì ra yh, 9h tối thứ 3 rảnh, thích thì lên", có bận ko lên 4r được muốn tranh luật trên yh người ta cũng nói "add nick yh mình rồi tranh luận tiếp, h mình bận", như vậy chẳng hạn thì ai lên thèm tức, comment kiểu kia khác gì bảo thích chửi nhau cãi nhau ra yh ban 3 ngày thì 3 ngày, đời còn dài ko phải nghĩ nhiều, nhưng ông chanchet đừng có được đằng chân lân đằng đầu, nhất là khi cái lối comment xin địa chỉ nhà đó đang thể hiện rõ bản chất của ông

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoangdekungfu : 08-03-2011 vào lúc 02:18 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới