Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 59
    Số bài viết
    2,470
    vãi mình chết lây mới đau. .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    184
    Tôi đã nói rất rõ là hình phạt này hơi quá nhưng có tính răn đe cao , luật ở xử quá nhẹ đối với 1 số người chỉ là muỗi cắn mà thôi . Còn ai xem hình phạt ban nick 3 ngày là quá nặng cho mình xin cái danh sách , mình cũng đang muốn thử xem bị ban là thế nào đây.
    Còn riêng Mr Boom thì loại người như mày thì tao gặp đầy chỉ dám to mồm trên mạng , ngon thì cho tao cái địa chỉ nhà tao sẽ tới viếng thăm chứ chửi nhau với mày chỉ tổ tốn hơi .

Số bài viết
    50
    Chanchet đứng trên thái độ khách quan thì tôi thấy anh bạn hơi quá rồi đó, JM chỉ buột mồm 1 câu " stupid " còn bạn thì đang ngày càng lộ tính du côn ra đấy ^^

Số bài viết
    4,029
    ăn nói kiểu đấy bạn sẽ bị ban đấy
    nói chung đi khắp tất cả các diễn đàn cũng chỉ có cảnh cáo và ban nick thôi ko có hình thức kỉ luật nào khác đâu :daudau:

nói chung bạn ko cần phải sửng cồ lên thế nữa mình thấy bạn làm quá lên rồi đấy

Số bài viết
    1,811
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    JM chàng ơi sao lại ra nông nỗi này. Chàng thấy chưa band nick em là mấy ngày sau kiểu gì chàng cũn bị band. Mà chửi là ngu thì có gì là nặng nề nhỉ? trước đây em chả chửi bao nhiều thằng fans MU như thế rồi, ko tin cứ hỏi nhoczippy thì rõ.
    Vì không có người ( cụ thể là fan MU ) kiện bạn thôi. Đã ... mà còn khoe

Rain thì đồng tình với bẹp trong cách xử lý, đã là mod thì phải biết nói chuyện kiềm chế, hòa đồng với mem.

Rain từng làm quản lý ở 1 4rum lớn về manga-anime là VNS, ở đấy có đặt ra 1 tiêu chí mỗi khi có mod mới dc set lên là:

Xin hãy thân thiện, hòa đồng và xử phạt nhẹ tay với member. Chỉ xử nặng các trường hợp cố ý vi phạm. Có như vậy thì bạn mới được lòng mọi người và vui vẻ hoạt động trong forum.
    http://vnsharing.net/forum/showpost....31&postcount=3

Đây là một điều rất hay và đáng để 4rum ta từ admin tới mod xem và làm theo !

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    777
    Chậc mấy hôm ko vào forum
    Lùm xùm quá
    Diễn đàn : vui thì ở lâu 1 chút - buồn X cái là xong ...................................
    Mình nghĩ dừng ở đây là được rồi chanchet à

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Nói tóm lại là thế này, ở forum này, admin là người có quyền cao nhất. Admin đã xử thế và được số đông ủng hộ thì cứ thế mà theo.
    Bạn không phục thì cố mà chịu, không chịu được thì lượn, đừng vô forum nữa. Còn bạn chưa phải bố tướng để mà chỉ cần chỉ tay là người khác phải nghe theo.

Đề nghị close topic tránh spam.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    1,180
    Rất là thích cách xử lý này của Spec nhá . Nhanh, gọn và đủ!

Số bài viết
    80
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanchet Bài viết
    Tôi đã nói rất rõ là hình phạt này hơi quá nhưng có tính răn đe cao , luật ở xử quá nhẹ đối với 1 số người chỉ là muỗi cắn mà thôi . Còn ai xem hình phạt ban nick 3 ngày là quá nặng cho mình xin cái danh sách , mình cũng đang muốn thử xem bị ban là thế nào đây.
    Còn riêng Mr Boom thì loại người như mày thì tao gặp đầy chỉ dám to mồm trên mạng , ngon thì cho tao cái địa chỉ nhà tao sẽ tới viếng thăm chứ chửi nhau với mày chỉ tổ tốn hơi .
    :">

hiểu gòi ha .

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanchet Bài viết
    40 Bradgate Road - London - UK :daudau: địa chỉ nhà bom. Hân hạnh đón tiếp 24/24. sợ quá ... .

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới