Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 23

Chủ đề: Cầu thủ unhappy

Số bài viết
    162

Cầu thủ unhappy

em đang chơi real vô địch 2 cup rồi đang đá Chung kết Ca. mà Kaka với Alonso nó cứ đòi ra đi, em vào nói chuyện thì nó bảo ko hài lòng với tình trạng thiếu kỷ luật như hiện nay. trước đây cũng có mấy thằng như thế em nói chuyện nó lại thôi, bây giờ hai thằng này nói mãi k được. Bây giờ làm thế nào ạ? với cả làm thế nào để cải thiện kỷ luật của đội bỏng?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Amauri Bài viết
    em đang chơi real vô địch 2 cup rồi đang đá Chung kết Ca. mà Kaka với Alonso nó cứ đòi ra đi, em vào nói chuyện thì nó bảo ko hài lòng với tình trạng thiếu kỷ luật như hiện nay. trước đây cũng có mấy thằng như thế em nói chuyện nó lại thôi, bây giờ hai thằng này nói mãi k được. Bây giờ làm thế nào ạ? với cả làm thế nào để cải thiện kỷ luật của đội bỏng?
    cái này hỏi rất nhiều rồi, để tăng kỉ luật của đội bóng thì cần chú ý teamtalk, thắng thì khen mà thua thì phải chê. thẻ đỏ phải phạt hợp lý, phong độ kém cũng phải warn phải phạt

Số bài viết
    380
    mùa 3 rồi thì tống 2 thằng cha đó đi, thwangf nào un thì cúng cho lên đĩa hết

Số bài viết
    5,684
    sau mỗi trận có cầu thủ bị dính thẻ đỏ chắc chắn sẽ có tin trong inbox nói về vụ này, có các mức phạt warn hoặc là phạt 1 tuần lương, 2 tuần lương, tuỳ vào mức độ nghiêm trọng của tình huống dẫn đến thẻ đỏ mà quyết định (2 thẻ vàng hay thẻ đỏ trực tiếp, rồi thằng đấy có tiền án tiền sự dính nhiều thẻ rồi ko..).

Trường hợp 2 là có thằng bỏ tập, lập tức phạt nó 2 tuần lương

Số bài viết
    896
    ku kolo toure đang unh e hình như là nó muốn khi đá phạt góc thì tạt đến cho nó đứng thì phải ( English cùi đây ) e click dòng thứ 2 thế là nó dỗi mấy tháng liền đên bi h chưa hết

Số bài viết
    162
    hix em sợ phạt lương nó nó giận. Với cả làm sao biết được cầu thủ bỏ tập? em mới chơi mùa đầu thôi. Kaka thì có Ozil đá hơn hẳn rồi. Chứ Alonso vẫn quan trọng. hix. Với cả các bác k dịch chỗ team talk nên em cũng khó nói chuyện. hix

Số bài viết
    5,684
    hix em sợ phạt lương nó nó giận. Với cả làm sao biết được cầu thủ bỏ tập? em mới chơi mùa đầu thôi. Kaka thì có Ozil đá hơn hẳn rồi. Chứ Alonso vẫn quan trọng. hix. Với cả các bác k dịch chỗ team talk nên em cũng khó nói chuyện. hix
    có 1 cách là save trước mỗi lần định phạt

phạt 1 tuần lương hay 2 tuần lương phản ứng cũng như nhau, khác biệt chỉ là ở warn hoặc phạt tiền, save vào rồi phạt tiền, nó ko chịu thì load lại warn, kiểu gì cũng ngon

Còn biết nói bỏ tập thì có tin trong inbox, những thằng ko được đá, ngồi dự bị dài ngày là hay bỏ tập

@ cơ teo: tả thế thì bố JM cũng ko giải đáp được

Số bài viết
    162
    Ôi đúng là tình yêu của em, rất có tố chất.

Số bài viết
    184
    Amauri hỏi Jm trả lời
    phạt 1 tuần hay 2 tuần có sự khác biệt chút. Ví dụ nó ăn 2 thẻ vàng = đỏ, hoặc ăn trực tiếp 1 cái đỏ ngay.
    Thằng professional thì cái đầu phạt nó 2 tuần có thể ko sao, còn có thằng sẽ kiếm chuyện đấy. Thường là warn vừa phải, nhưng ko được bỏ, có warn đầy đủ ít bỏ sót thì sẽ ko có chuyện unhappy vì vô kỷ luật đâu

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của illogical Bài viết
    Amauri hỏi Jm trả lời
    phạt 1 tuần hay 2 tuần có sự khác biệt chút. Ví dụ nó ăn 2 thẻ vàng = đỏ, hoặc ăn trực tiếp 1 cái đỏ ngay.
    Thằng professional thì cái đầu phạt nó 2 tuần có thể ko sao, còn có thằng sẽ kiếm chuyện đấy. Thường là warn vừa phải, nhưng ko được bỏ, có warn đầy đủ ít bỏ sót thì sẽ ko có chuyện unhappy vì vô kỷ luật đâu
    Tưởng thoát rồi mà :daudau:, send cái tin nhắn cả tuần có ans đâu :daudau:

Vụ 2 tuần 1 tuần thì ko biết thật, chẳng bao h cầm thằng bé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới