Share game FM24 (PC)

Trang thứ 9 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 7891011 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 109
    Số bài viết
    242
    Bắt đầu qua 25 mà thấy chán là kiếm đường bán hết, tới 28 thì thích lắm mới giữ lại thôi, còn lại cho ra đảo hết kẻo xuống giá :daudau:.

Số bài viết
    4,029
    tùy người thôi, chứ cứ trẻ hóa cả đội thì lấy gì ra mà đá cũng phải có thằng già thằng trẻ kết hợp thì mới bá đạo đc chứ
    mà công nhận thằng cole này lì vãi, để nó xuống đội reverse cả năm trời mà ko hối cải

Số bài viết
    242
    vậy thì bán đi, bán 1 mình nó sign được vài thằng trẻ ngon lành cành đào .

Số bài viết
    81
    Cầm Man City thì em Baboy Balo chuyên đời ngồi tập vỡi đội trẻ đên hết hợp đồng ( lý do đơn giản chỉ vì ghét ko liên quan đến chuyên môn)

Quy Ẩn Giang Hồ

Số bài viết
    4
    Công nhận nhìn cái tên đã ghét rồi. Mà đã ghét thì ... quyền sinh sát trong tay mình tội gì không trù chứ

Mãi mãi em ơi phương trình cuộc đời dù chưa giải được
    Nhưng, anh tin rằng: Nghiệm duy nhất là em!

Số bài viết
    46
    Không biết bản mấy bạn thế nào chứ Fabio của mình cho học evra rồi cho đá với đội dự bị thì qua năm 3 vào GS xem tự dưng thấy nó nhận xét anh là cầu thủ hay nhất thế giới ở vị trí của mình , lúc đó Evra điểm DL vẫn là 82.xx% trong khi Fabio mới 76,xx%. Sau đó cho nó đá xoay vòng với Evra được nửa mùa thì liên tục mấy mùa chuyển nhượng tiếp theo 1 loạt đại gia xếp hàng xin chữ ký, đặc biệt là Barce. Thậm chí đến cuối mùa 2014 Barce trả 28.5m UK tiền tươi , mình bid lên 45m nó ok luôn. Mà thằng này không biết nó có cái gì đặc biệt mà mình cho nó học bám biên rồi mà nhiều lần vẫn thấy ku cậu cầm bóng từ dưới sân nhà chạy một mạch đến giữa sân rồi dẫn bóng ra giữ sát vòng 16m50 rồi tung sút ảo tung chảo
    Còn mấy tài năng trẻ của MU mình dùng được gần hết ngoại trừ thằng Obertan mấy lần Newgame cho gigg tut mãi mà đá vẫn ko ăn thua gì cả
    P/s: Fabio của mình PA 17x

Số bài viết
    506
    mình cầm Arsenal sign em Crisetig của Inter về chăm bẵm 2 năm, cho hết bác này đến cụ kia tut mà mãi chỉ lên được mỗi Determination là đáng kể.
    nản quá mùa 3 send qua cho Bradford mượn,hy họng là không bị xếp vào loại "bị thui chột"...

Số bài viết
    66

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Extremer Bài viết
    Evans mùa đầu có được đá đâu, mùa sau lên được dự bị là oách rồi còn gì :daudau:.
    F5 mùa đầu của mình chấn thương liên toại,Evans đá hay vật vã dù sau khi F5 trở về vẫn phải lên dự bị vì mình không muốn mạo hiểm:daudau:

Số bài viết
    2,107
    Cầm Man.Utd tham nên mua cả Pastore lẫn Henrique,về 2 thằng này mãi chưa nói được tiếng Anh,nên ko có gắn kết với đồng đội,sắp qua tháng 2 rồi mà HLV thì ko kiên nhẫn,hết mùa một sẽ tống khứ Henrique (chú này tiếng Anh còn nói được 1 điểm,Pastore hiện tại chưa được điểm nào)

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    16
    xời ơi, mình có quá nhiều, điển hình la ghét cay ghét đắng các tài năng trẻ lò La Masia, hồi FM10 HLV đã mua về hết các cầu thủ khá tiềm nằng nhưng Soriano, Bartra, Dos Santos, về đá đội U19, và liên tục mắng chửi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới