Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 109
    Số bài viết
    2,864
    Verratti FM11 này cùi rồi PA -8 thích hợp đội tầm trung thôi, còn Kevin cho đá cánh ngon phết

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Verratti FM11 này cùi rồi PA -8 thích hợp đội tầm trung thôi, còn Kevin cho đá cánh ngon phết
    Tại tiền vệ cánh phải mình có 3 chú có thể đá tốt ở vị trí này rùi Sang năm cho Valencia về vườn thì cho Kevin đá chính thường xuyên hơn ^^

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    3
    mình vùi dập kun Aguero dù pa 187 fm 10 vì sự suất sắc của bộ # pandev,Roney,Lisandro López

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    nhớ hồi FM9, vùi dập em Mark Beevers không thương tiếc (WK thời đó), 24t mà CA/PA còn cả mớ

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    QPR dưới bàn tay của tớ là 1 đội bóng đi theo chính sách săn lùng, đào tạo tài năng trẻ. Tớ rất khoái sang các nước châu Phi và châu Mĩ săn các em bé nhỏ tuổi, tiềm năng rùi mang về CLB để nuôi nấng, chăm bẵm! Từ lò đào tạo của tớ, đã có rất nhiều những cầu thủ thành danh, mà chủ yếu toàn là các chú random :haha2: Tuy vậy, đã có ko ít những tài năng trẻ đã bị chôn vùi tuổi thanh xuân tại QPR. Đó là điều rất rất đáng tiếc. QPR đã dành đc tất cả những danh hiệu cao quý ở cấp CLB, nhưng những đóng góp của những cầu thủ này lại vô cùng ít ỏi...Và tớ, với tư cách là manager, qua topic này, muốn gửi lời xin lỗi đến những học trò khốn khổ, đáng thương này

1- Đầu tiên là tài năng trẻ người Ý Marco Verratti. Chuyển đến sân Loftus Road từ năm 21 tuổi, đến nay đã đc 4 năm. Nhưng dường như tài năng trẻ người Ý này ko phù hợp với lối đá của giải NHA thì phải! A thi đấu mờ nhạt, ko để lại nhiều dấu ấn, và chỉ đc sử dụng ở những giải đấu phụ như FA, Leage Cup.

Đã nhiều lần HLV muốn bán a đi, nhưng cứ nhìn cái chỉ số đẹp thế kia mà lại tiếc! Thôi thì cắn răng để a ấy lại, nhét vào đội hình 2, thỉnh thoảng gọi lên đội 1 cho đá! Mà đc cái a chàng này chả bao giờ kêu cả. Biết thân biết phận, ngoan ngoãn ra phết ^^

2- Tiếp đến lại là 1 tiền vệ công nữa, đó là Kevin. Đc hốt từ Arsenal cách đây cũng vừa tròn 4 năm, cùng thời kì với M.Verratti, và hình như 2 anh này có 1 số phận na ná giống nhau. Cũng ko thích nghi đc với môi trường bóng đá Anh, hay nói đúng hơn là ko phù hợp với sơ đồ của HLV, nên anh thường xuyên làm bạn với băng ghế dự bị.

Anh chàng này ko yên phận như M.Verratti, thỉnh thoảng lại kêu ca này nọ, thậm chí đòi ra đi. Nhưng tớ cũng vẫn thấy tiếc, nên giữ lại, để phòng khi thiếu vắng MC thì cho vào đá. Nghĩ cũng tội, nhưng ai bảo ko cố gắng, ko ngoan ngoãn

3- Cầu thủ có số phận đen đủi tiếp theo là thủ môn người Anh Jack Butland. Đc mua về với giá 3M, từ Birmingham, và đc kì vọng sẽ là số 1 trong khung gỗ của QPR. Nhưng suốt 5 năm qua, chưa năm nào a bắt đc quá 3 trận. Một phần vì 2 trận đấu ra mắt của anh đã tạo ác cảm với HLV. Cụ thể, trong 2 trận đấu đó, a đã biếu cho đối phương 2 goals và 1 thẻ đỏ! Thêm nữa, chỉ số của a cũng mãi ko thấy đi lên, trong khi QPR đã kịp tậu về 3 thủ môn trẻ, tài năng khác.

Thật sự là đáng tiếc cho Jack. Đã mấy lần rao bán nhưng a chẳng chịu đi đâu, mà cố gắng trụ lại để hi vọng sẽ dành đc 1 suất chính thức trong khung gỗ. Thế là mình lại thương tình ra hạn hợp đồng. Đến nay, trong biên chế đội 1 và 2 của QPR đã có đến 6 thủ môn có thể bắt tốt. Vì thế, cơ hội dành cho Jack gần như là ko còn! Lại đang rao bán mà chưa có ai thèm mua! Hic....

Không biết trong đội hình các bạn có tài năng trẻ nào đã bị thất bại như thế chưa? Chia sẻ với anh em đi :a26:
    mua thằng GK đó thà mua Mã Grun 1M ngon gấp trăm lần

Số bài viết
    111
    minh cha biet the nao.cu minh cam MU,berbatop la ng dau tien ban sau 1 mua giai.mua chu LUKAKU ve cho du bi dai dai,bat hoc cai j cug khong hoc.con mua may thang tre luc nao cug bi ep gia ,khong thi bi real voi manc no cuop vi no co tien.nan

Số bài viết
    335
    Baloteli là thằng mình ghét nhất . đưa nó xuống đội U18 3 mùa không thằng nào hỏi mua hết

https://t.me/pump_upp

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Chỉ là 1 topic chia sẻ những thất bại trong nghiệp cầm quân thui mà bạn
    ok, có lẽ mình hiểu sai ý đồ topic ngay từ đầu. sorry

Viva AC Milan

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    mua thằng GK đó thà mua Mã Grun 1M ngon gấp trăm lần
    nhưng butland là hàng anh mà bạn

Số bài viết
    1,508
    chả hiểu như nào nhưng ở FM 11 này mình toàn dùng marco verratti khá thành công

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới