Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn xây dựng đội hình dựa theo phong cách nào ?

Người đã bình chọn
68. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • A

44 64.71%
  • B

24 35.29%
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 34
    Số bài viết
    6,093

Bạn xây dựng đội hình dựa theo phong cách nào ?

Bạn xây dựng đội hình dựa theo phong cách nào ?

- A : Dựa trên cầu thủ có sẵn là chính, sau đó nếu thật sự cần thì mới mua thêm cầu thủ, chủ yếu là phát triển tiềm năng nhiều hơn. Xây dựng đội hình dựa trên cầu thủ đã có sẵn.
    - B : Bạn cần có những cầu thủ cần thiết ( thường là ngôi sao ), bạn đã có sẵn ý tưởng đội hình, việc còn lại là tìm cầu thủ thích hợp.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    203
    phương án a, lúc nào cũngtùy tình hình clb mà đá, ko thích dùng ngôi sao, lun tìm kiếm tài năng khác (trẻ có, già có, ko quá già là đc). nhờ vậy mà vều sau, đc trở thành favorite personal của một số theg, nguyên do là vì mình mua nó về rồi nó mới nổi tiếng

Viva AC Milan

Số bài viết
    380
    real đội hình đầy đủ, chỉ thiếu hậu vệ, kiếm 2 thằng về làm sub, 2 thèng trẻ neymar + babacar về đào tạo nữa thôi.
    Năm đầu no shopping, mấythằng đó toàn năm 2 mới mua
    Toàn bộ chiến thuật dựa trên những cầu thủ đang hiện có của Real, tận dụng khả năng của CR7, KK làm trung tâm. Kết luận đội hình Real khủng quá là khủng

Số bài viết
    2,202
    Kết hợp cả A và B

Lúc mới vào thì xem tình hình nhân sự của cả đội ra sao đã sau đó tùy vào yếu tố con người sẽ xây dựng chiến thuật riêng nhưng chủ yếu Gun chỉ đá 2 đội hình là 4-4-2 hoặc 4-5-1 có 2 AML/R.

Khi đã nhận diện được tình hình nhân sự và cảm thấy vị trí nào yếu cần thay, vị trí nào cần cầu thủ giỏi hay vị trí này thiếu người thì sẽ mua thêm người nhưng chủ yếu vẫn duy trì theo bộ khung sẵn có.

Có lẽ do nhiễm phong cách của Wenger nên không bao giờ mua cầu thủ với giá quá cao luôn cân bằng tài chính mua bao nhiêu thì bán cũng phải gần tương đương và luôn chú ý tới quỹ lương của đội.

...Legend...

Số bài viết
    111
    theo minh o ngoai hanh anh moi kho.neu chi giu 1 doi hinh 1 mua rat de bi bat bai.con o giai TBN thi barc voi real khung qua roi.minh chi ket 424 va 433 thay nhua hoan doi,

Số bài viết
    5,684
    Xây dựng trên đội hình có sẵn, chủ yếu theo 1 mục tiêu duy nhất - Toàn đội chung 1 đẳng cấp

Số bài viết
    3,560
    Mỗi mùa đầu tư ko quá 30 triệu vào mua cầu thủ
    Vì mình nghĩ tiền thưởng vô địch đc có hơn 20 triệu mà mua người những 30 triệu thì có khác nào dùng tiền mua ngôi vô địch

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    275
    Mình xây dựng đội hình dựa trên những cầu thủ có sẵn của đội cố gắng làm cho các cầu thủ đó phát huy được hết khả năng của mình sau đó tìm kiếm thêm các cầu thủ trẻ về làm lớp cầu thủ kế cận để dần thay thế những cầu thủ già trong đội

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    208
    Mình thích đi săn lùng các cầu thủ trẻ lắm, toàn dùng FG để đi dò những em bé < 18t, cố gắng múc về, nuôi dạy! Giờ đến mùa 2017-2018 rùi, 1 nửa đội hình của mình là các e như thế! E nào ko thích hợp với lối đá thì đem bán kiếm lãi

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Kết hợp cả A và B

Lúc mới vào thì xem tình hình nhân sự của cả đội ra sao đã sau đó tùy vào yếu tố con người sẽ xây dựng chiến thuật riêng nhưng chủ yếu Gun chỉ đá 2 đội hình là 4-4-2 hoặc 4-5-1 có 2 AML/R.

Khi đã nhận diện được tình hình nhân sự và cảm thấy vị trí nào yếu cần thay, vị trí nào cần cầu thủ giỏi hay vị trí này thiếu người thì sẽ mua thêm người nhưng chủ yếu vẫn duy trì theo bộ khung sẵn có.
    bạn này giống mình nhưng sau khi đã có đội 1 chất lượng thì đi săn lùng bọn trẻ về để làm tầng lớp kế cận

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới