Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    46

[DM/CM] Sérgio Oliveira -1992-Portuguese- Porto

Tên : Sérgio Oliveira
    Năm sinh : 1992
    Quốc tịch : Portuguese
    CLB : Porto
    Giá tầm : Khoảng hai ba trăm k gì đó
    Em này PA có lẽ dao động trong khoảng 160-179 nhưng CA ban đầu hơi "còi" nên chắc là chỉ phù hợp với những ai thích nuôi dạy trẻ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    371
    21 tuổi mà lực chỉ có thế này thì nhìn nản quá, bạn bonus thêm thông tin của cháu nó vào lúc new game và lúc full PA xem
    cháu này chắc hông thể lên đá ở hạng cao nhất được
    mềnh lười train loại này lắm

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    46
    Bé này thực ra hồi chơi Fm10 mình rất kết vì hồi đó random được PA 179 còn lên Fm11 chưa train nó được năm nào.
    Hình trên là do máy train nên lưc lên khá chậm nhưng em này nếu được tutor tốt + với coach ngon thì train chỉ vài mùa
    cũng bá đạo lắm vì CA /PA lúc đầu game chênh nhau khá xa. Mình bị mất file save hồi đầu nên giờ cũng không có hình em
    lúc còn bé nhưng mình nhớ là lúc đầu chỉ số em nó tuy không cao nhưng rất đều.Có bạn nào máy ngon NewGame
    test lại hộ mình cái chỉ số ban đầu hộ với vì máy mình mấy nay đang lỗi không chơi đc FM
    Như mình cũng nói ở bài trên em này chắc chỉ phù hợp với những ai thích "nuôi dạy trẻ" . nếu có ai đã từng train em này
    thì post hộ mình Còn đây là ảnh em này hòi FM10 mình train lên full PA. Mình thấy chỉ số cũng như PA ở 2 bản 10 và 11 của
    em này cũng khá giống nhau nên post tạm mọi người tham khảo

Và đánh giá của Genie 10

Số bài viết
    5,684
    game mình chơi 3 mùa thì bé này lên full CA 163, nói chung chẳng có gì đặc biệt, thể lực khá, tốc độ ổn, tính cách hiền hòa :daudau:, khả năng kèm cũng như chặt chém ở mức thấp, hỗ trợ tấn công cũng chẳng ăn ai :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới