Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 48
    Số bài viết
    25
    Cho mình hỏi fix những cái gì vậy bạn?Nếu quan trọng thì mình newgame,hok thì mình chơi típ save ^^

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spallphi92 Bài viết
    phải new game mới dùng patch mới bạn ơi, nếu o chơi save cũ vẫn chỉ là patch cũ,o có update chuyển nhượng hay fix gì hết . Bác này dụ em nhỏ không
    đá cho giờ, k biết thì ngậm mồm mà nghe

patch cài vào là lỗi liếc nó fix hết, chỉ có update chuyển nhượng là k up đc vì nó phải tác động tới database, mà tác động tới database thì phải newgame
    => nếu mún chơi với chuyển nhượng mới thì hẵng newgame, còn không thì cứ cài patch vào rồi chiến bình thường & yên tâm đã các lỗi đã fix

Số bài viết
    21
    " I would therefore suggest that the patch and data update will likely be released next week (week of 8th March), which still fits into the original timeline given if near the start of the week! "
    Cứ chờ đi.

Số bài viết
    303
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    đá cho giờ, k biết thì ngậm mồm mà nghe

patch cài vào là lỗi liếc nó fix hết, chỉ có update chuyển nhượng là k up đc vì nó phải tác động tới database, mà tác động tới database thì phải newgame
    => nếu mún chơi với chuyển nhượng mới thì hẵng newgame, còn không thì cứ cài patch vào rồi chiến bình thường & yên tâm đã các lỗi đã fix
    Ông anh làm gì chém căng thế , đúng là em nhầm vụ fix lỗi nhưng vẫn đúng vụ chuyển nhượng kia mà ^ ^ . Và xin hỏi ông anh : cư dân FM chúng ta thường cài patch game thứ 3 hằng năm trông chờ nhất là diều gì ngoài update chuyển nhượng và chỉ số cầu thủ .Cho nên mấy ai cài patch mà o new game ^ ^

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    thì có ai bảo k newgame đâu, chỉ bảo cần update chuyển nhượng thì newgame mà. tui k newgame này

patch 11.2 vẫn còn vài lỗi củ bựa nên 11.3 hy vọng fix

Số bài viết
    1,426
    patch fix lỗi toàn game + database, cho dù ko newgame thì chơi savegame cũ cũng đc fix lỗi, còn newgame chẳng qua để có chuyển nhượng đông thôi

Số bài viết
    25
    Thế thì cần gì new game,new game vào nó cũng chuyển nhượng ì xèo thôi,mình chỉ thích cái fix lỗi.

Số bài viết
    714
    Lâu quá không có patch mới, híc híc, chờ tới hết tháng 3 hy vọng

Số bài viết
    303
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phamlean Bài viết
    Thế thì cần gì new game,new game vào nó cũng chuyển nhượng ì xèo thôi,mình chỉ thích cái fix lỗi.
    Ngoài ra còn thay đổi chỉ số cầu thủ nữa . Thằng nào đang hay hoặc mới nổi hoặc wonderkid mới sẽ có lên . Đá kém thì chỉ số giảm . Cái này không cần luôn à !!!

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748
    nếu người ta chơi tới 2030, giờ xài toàn random rồi thì có cần không

nếu trong patch mới, wilshere đc tăng chỉ số thì mình newgame còn thằng nào tăng mặc xác nó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới