Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanhchung3010 Bài viết
    mà mình thấy hình như Trung Quốc có thủ môn gì gì ấy,lâu rồi ko load cẩu thủ TQ nên ko nhớ,bạn nào chơi chắc cũng biết,bắt thấy lực hay lắm.
    Wang Dalei: Tackling 20, Free kick 20.

Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kilac_master Bài viết
    Hô hô hô, buồn cười quá....Thủ môn này mà so sánh với nhện Akinfeev.
    Ko bằng nhưng ít ra là dùng được với những đội bóng ko đủ tiền mua Akinfeev :B51:

P/S : Mới tìm được 1 thằng nữa chỉ số cũng tương đối đẹp ^^ Có bác nào dùng thử chưa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Saphiria : 04-09-2007 vào lúc 04:29 PM

Số bài viết
    277
    khả năng khống chế bóng bổng như thế liệu có trụ được ở ngoại hạng anh không bác ơi? akinfeev thì quá nổi rồi còn vài chú thủ môn nữa cũng hay. Ochoa , ustari, grohe... bên cạnh đó tui không quên chú robinson của tot. 2 trận gặp liverpool của tui bắt 10 tỷ số hòa.

less is more

Số bài viết
    8
    Trùi mấy thằng này ở đâu ra vậy sao tui tìm hoài chẳng thấy, hay các bác tự tao ra vậy.

Số bài viết
    1
    chỉ số đấy trông cũng bình thường thôi.so với akin thì còn thua xa
    Khi tôi chơi đến mùa thứ 3 tôi cũng đuợc 1 thằng việt nam chỉ số tương tự của ông mà mới co 16 tuổi vào đội trẻ của tôi.Chỉ sau 3 tháng nó đã trở thành thủ môn chính thức của đội tuyển việt nam.
    Và kết luận cuối cùng la thang của ông ko the đem so sánh với akin được

Số bài viết
    3
    em thay thu mon co thang Ustari cung duoc do cho,sao em khong thay bac nao nhac toi vay nhi.nhung dung no o ngoai hang anh thi tian mac phai cai giay phep

Số bài viết
    45
    Thang thu mon ay la` Wang Dalei. Moi vao thi 17 tuoi. Chi so tuong doi ngon.

Số bài viết
    2,202
    Thủ môn này cũng tốt đấy mới 18 tuổi mà thế này rồi thì có thể về sau sẽ có chỉ số lên cao hơn nữa!
    Mình chưa dùng Akinfeev bao giờ nên cũng chả biết nó bắt hay đến đâu nên cũng chẳng biết làm thế nào để so sánh
    Nhưng mấy ông này toàn chỉ số random thôi không thực lúc ngon lúc không. Tốt nhất là mua mấy ổng chỉ số ổn đinh kiểu oscar với hugo L thì hơn!

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới