Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 35
    Số bài viết
    19
    uh tui cũng nghĩ vậy, ko nên cãi nhau nữa , bác fabregas nói thế là rất đúng tui post bài này lên cũng chỉ để nói về kinh nghiệm của mình và học hỏi mọi người thôi. bác fabregas ah, em nghi đội hình này nếu có một tiền đạo biết chớp thời cơ thì sẽ rất tốt rất may là đội preston của em có thằng nugent chớp thời cơ cực tốt nên rất hợp với sơ đồ này, em nghĩ nếu gặp đội mạnh thì sử dụng đội hình này chớ gặp đội yếu hoặc tương đương thì nên dùng cái đội hình tấn công toàn diện thì tốt hơn đấy

Số bài viết
    108
    @Kaka : cái skin của bác xấu quá ~>.<~ , thế mà vẫn chơi được mới tài
    Down ULC skin về xem có khác ko :>

Số bài viết
    82
    ừh skin của bác ấy hơi tối 1 tí nhưng ko sao
    Club của bác là clb hạng nhất hồi trước sau cái mùa đứng thứ 2 ban lãnh đạo có cho nhiều tiền chuyển nhượng ko vậy,nếu có thì bác mua thêm mấy thằng đá cắm tốt sẽ vô đối còn ko cho tiền thì bác vòi nó đi x-(.
    À mà tiền đạo nào có sức càn lướt dê bóng tít chứ mấy thằng còi tôi e nó sẽ cô độc trên hàng công
    Nói chung tatics đấy phù hợp khi ăn bàn dẫn trước Oke'

Số bài viết
    142
    Nói thật là tôi vẫn ko tin; bác bảo đội bác đá ultra defensive thế mà sao đội bác có thể ghi đến 57 bàn sau 34 trận; chỉ ít hơn 4 đội (mà vẫn đá ít hơn 1 trận), xếp thứ 2 giải ngoại hạng với 70 điểm và tràn trề cơ hội vô địch ngay năm đầu chơi ở premier league. Nói thật, tôi chưa bao h nhận mình là pro trong các dòng game quản lý, nhưng kể từ khi chơi CM03-04 đến nay; tôi đã chơi CM,FM rất nhiều, cả 1 mình cũng như đá với bạn bè và cũng tự thấy là mình ko còn thuộc dạng chập chững nữa, cũng đủ để biết tương đối chính xác những thành tích nào là thực lực, những người chơi nào là giỏi... và theo như suy nghĩ của tôi (và có lẽ là của rất nhiều người chơi FM nữa) thì việc dẫn dắt Preston đến giải ngoại hạng và sau đó là Top 4 chỉ trong vòng 2 năm là điều ko tưởng;
    ps: mà bác bảo các cầu thủ của bác ko bị ai nhòm ngó vì đa phần đều ko có tên tuổi; thế thì có lẽ bác nhầm vì FM7 máy rất quái, nếu 1 clb do người chơi mới lên hạng thì kiểu gì thì kiểu các cầu thủ chủ chốt trong mùa giải trước cũng bị các clb ở giải trên quan tâm đặc biệt, và việc có thể giữ lại tất cả những mắt xích quan trọng là điều cực kì khó; mà cho dù bác giữ lại đc thật thì cũng rất khó để đội hình mới đc xây dựng trong 1 năm (năm bác lên EPL là năm thứ 2) của bác có thể thi đấu thành công rực rỡ như thế; bất kể bác giỏi đến đâu đi nữa thì máy cũng đâu phải gà cho bác chăn nuôi thoải mái thế đc. Mà bác bảo new mua nugent của bác ở mùa đầu với giá 12,5M bị bác đẩy lên 25M thế là bỏ??? Có chuyện dễ dàng vậy sao, đối với 1 clb ở giải hạng nhất thì bất cứ lời đề nghị nào vượt quá 10M cũng đồng nghĩa với việc ko còn cách nào khác ngoài việc accept và hi vọng thằng cầu thủ trung thành với clb (mà điều này cũng chả mấy khi xảy ra, nó cũng có tham vọng của nó mà trong khi bác chỉ là đội ở hạng nhất); với 1 lời đề nghị trị giá 12 triệu thì bác chỉ còn nước accept, mất người và đi tìm người thay thế thôi, thay đổi thế nào đc.

Mà nếu những bài viết trước của tôi có gì mạo phạm đến bác thì cho tôi xin lỗi; ko phải tôi đố kị với người giỏi hơn mình mà cố tình nối xấu họ (trên 4rum tôi rất hay rủ thanh_trung đi đá ps2 với nhóm bạn của tôi, trước đó tôi tự hào là đá hay nhất trong số đó nhưng từ khi rủ thêm thanh_trung đi, tôi ko phải là đối thủ của anh và lũ bạn của tôi ko còn muốn đấu với tôi nữa mà chỉ thích đá với thanh_trung; nhưng ko vì thế mà tôi ko rủ thanh_trung đi mà lần nào đi chơi cũng gọi điện; nếu đã đố kị thì việc gì tôi phải rủ anh ấy đi nữa; ko tin cứ add nick aye_now_and_4ever mà hỏi). Có điều 4rum gần đây có dấu hiệu bão hòa chất lượng; bài viết hay thì ít mà những bài spam vớ vẩn thì nhiều; lại còn có 1 số người cố tình bịa đặt mong tìm kiếm hư danh nên khi mới đọc bài này tôi ko giữ đc bình tĩnh nữa, có gì mong bác bỏ quá cho tuy nhiên nói thật và ngắn gọn 1 câu là "tôi ko tin bác" ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi duchuy_1590 : 01-09-2007 vào lúc 11:02 PM

Số bài viết
    213
    Móa, đá từ đầu mùa đến giữa tháng 3 mà chỉ thua có 2 trận...Đúng là tài năng. Thật là ngưỡng mộ!

:-L

Số bài viết
    209
    thử dùng cái này xem sao.mà các bác làm thế nào để đội hình mình chuyển cầu thủ và có thể chỉnh mũi tên di chuyển của nó được vậy.Bác nào biết giúp tôi với.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    213
    Các bác làm thế nào để đội hình mình chuyển cầu thủ và có thể chỉnh mũi tên di chuyển của nó được vậy.Bác nào biết giúp Thanh Chung với

:-L

Số bài viết
    209
    tôi đã biết rồi,khi muốn chỉnh cầu thủ đó có mũi tên sang đâu thì chỉ cần chỉ vào cầu thủ đó đồng thời ấn cùng lúc cả chuột trái lẫn phải rồi kéo đến chỗ ta cần là ok.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    19
    thua bac' duchuy la` điều này thì em sẽ nói răng lúc đầu em chơi em nghĩ sẽ bàn dc thằng nugent cỡ 20M khi lên hạng vì thế khi thằng new đòi 12,5M bèo quá, lúc đó giá thằng nugent đã là 9M rồi, vì thế lời đề nghị đó ko đủ để em accept đâu, vả lại accept hay ko thì đó là quyền của mình mắc chi bắt buộc accept để mất bộ khung quan trọng, vả lại cẩu thủ của em phần lớn là từ 18-22 tuổi nên ko câu lb nào bỏ ra quá nhìu tiền để mua nó đâu các bác cứ đôn giá nó lên,. nêu bọn nó chịu mua thì minh lời còn ko thì giữ lại.
    Em cũng nói lun em ko chỉ sử dụng đội hinh ultra đâu em chỉ dùng khi dẫn trước và đấu với đội mạnh và thi đấu trên sân khác thôi, khi nào cần cũng phải sử dụng, đội hình tấn công toàn diện mà đá chứ , còn về ghi 57 bàn thì các bác em kết quả thi đấu đó mỗi trận ghi cơc bình quân 2 bàn là dc mà, vả lại khi gặp đội yếu chơi tấn công cũng có thể ghi nhìu bàn đấy.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Kaka Anh Nguyen : 02-09-2007 vào lúc 10:55 AM

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết
    @Kaka : cái skin của bác xấu quá ~>.<~ , thế mà vẫn chơi được mới tài
    Down ULC skin về xem có khác ko :>
    Skin em thấy dc đó chớ vả lại hinh nền màu đen chữ trắng dễ đọc chứ sao.
    Em thích màu đen

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới