Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 35
    Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết
    Sơ qua về tactics xem thế nào ????? Nói thế này ai tin......
    Còn về tactic em cũng chỉ học hỏi mấy bác ở diễn đàn này. Lúc đầu chơi 4-4-2 bình thường nên đá rất tệ 5 tr 1th 3h 1b, sau đó vào diễn đàn :
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1228
    Em dùng nó và lên hạng vì đây là đội hình tấn công hiệu quả với đội em vì thằng nugent chớp thời cơ rất hay. Sau đó khi lên hạng em mua về thằng bale 4M và merida 2,5M, thủ môn của nigeria(em quên tên rồi) 400k từ đội hình trên em sử dụng thành một đội hình siêu phòng nhự chắn chắn mà vẫn lun có bàn thắng đơn giàn là từ chơi tấn công kéo xuống ultra defend bỏ thêm một thằng sw giờ diễn tả khó quá bác nào bày em cách pót lên mạng em sẽ post cái đội hình đó của em lên mạng.
    Các pác có thể search các cẩu thủ sau rồi mua về đá thử rồi chê em khè sau:
    Chris smith, neill collin(DC, scotlen), gareth bale(DL), francisco merida(AMLC), rolando arri....(quên tên rồi)(DRLC,chile), velez(D/WBRLC,colombia),pontus wrenbloom(DMC,thụy điển), henning hauger(AMRC, nauy), kevin larsen(D/AML, nauy), chris andre doudin(ST, thụy sĩ),tôi tin các bác có thể một đội hình mạnh mà tốn ko quá nhìu tiền

Số bài viết
    47
    Nói nhiều thế nhỉ?? Ông vào đây mà xem mọi ngươì chưỉ nè http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1709
    Chán chẳng buồn nói những thằng đá cheat mà hay khoe hàng. Chán lém rôì.

Nhẫn nhục với kẽ mạnh, Nhường nhịn với kẽ liều, Nhẫn tâm với kẻ yếu!! :B79:

Số bài viết
    47
    tôi nói vơí ông là mơí lên hạng thì lọt vào top 10 cùng lắm là dự UEFA là may lắm rồi (nuế đá thực lực). Còn đòi đứng top 4 đá C1, họa có ông là thiên tài. Hay về làm huấn luyện viên của VN đi. VĐ châu Á thui heeeeeeeeeeee

Nhẫn nhục với kẽ mạnh, Nhường nhịn với kẽ liều, Nhẫn tâm với kẻ yếu!! :B79:

Số bài viết
    19
    Thôi mệt quá bữa sau tui ko post bài lên là dc chứ gì ,post lên vừa mất công đánh chữ lại còn bị chửi nữa. Các bác thích nghĩ sao về tui thì nghĩ, công nhận tui viết bài này là để khoe về thành tích chơi của mình nhưng tui chỉ chơi và tự nhiên nó được chớ từ hồi chơi fm5 đến nay tui chưa hề bít thế nào là cheat lực hay sữa điểm cầu thù gì gì cả....nếu ko ai tin thi đành vậy. Đây là lần đầu và cũng lần cuối tôi post bài lên cái diễn đàn này........

Số bài viết
    82
    sak bạn Kaka Anh Nguyen ơi ý của các bác ấy bạn up mấy cái pic lên thì mọi người sẽ tin hơn(Trăm nghe ko = 1 thấy mà).
    Tôi nghĩ bạn ko nên cay cú cứ quay lại 4rum khi nào bạn cần thiết

Số bài viết
    19
    Được rồi nếu thế mình sẽ post một vài tấm hình:
    bảng xếp hạng sau 35 vòng đấu:

về danh sách ghi bàn el nuno(davies nugent) số một

điểm el nuno(ko quá cao, hoàn toàn ko cheat , nhờ tập luyện)

danh sách cẩu thủ preston:

kết quả thi đấu(phần lớn là thắng sát nút, chơi siêu phòng ngự)

đây là tactic siêu phòng ngự mà mình biến thể từ cái tactic tấn công toàn diện được post trên diễn đàn này

sieu phong ngu

Số bài viết
    3
    Tôi thấy mấy cái hình bác kaka anh nguyễn post lên không có gì đáng nghi cả.
    Bác kaka ăn nói đàng hoàng lịch sự mà mấy bác kia chửi vô văn hóa quá. Tôi thấy bác heoluoi_cv chơi dở quá nên khi thấy người ta chơi hay hơn mình nên ghen tỵ xong thì vãi đái luôn. Nói thiệt tôi cũng chơi dở nhưng chẳng bao giờ đên mức bị đuổi sang ý đâu nhá. Bác kaka có thành ý lên viết bài cho diễn đàn lại bị vài người to toe tập sự lên công kích, quả là làm nản chí cho bài viết tiếp theo. Các bác tôi nghĩ trình độ của mình ở đâu mà nói người khác như thế. Bác kaka cứ tiếp tục phát huy, tương lai tôi sẽ bầu cho bác làm huấn luận viên đội tuyển quốc gia việt nam, mặc kệ mấy người kém tài kém đức cứ hay châm chọc. Tài năng thường hay bị đố kỵ mà.

Số bài viết
    82
    Thôi thôi quay lại chủ đề nào,ko cãi nhau nữa
    Tôi dùng thử quả là đc đấy nhưng tôi nghĩ dùng cái này khi đang dẫn trước hiệu quả hơn là dùng từ đầu trận

Số bài viết
    5
    Tui đồng ý với bác kumok và tin tưởng bạn kaka anh nguyễn, tui đọc bài đầu tiên đã thấy tin rồi vì bạn anh nguyễn đầu tư rất nhiều cho đội hình của mình nên nói rất rõ, nếu người chơi cheat thì đội hình nào mà ko thắng, với lại người đã thích đội mạnh thì chơi chel, mu cho rồi, việc gì phải chơi preston, bạn ấy có quyết tâm chơi thật, để trình diễn khả năng quản lí của mình... Nhưng tiếc thay, trên 4rum này 1 số bạn lại ko có khả năng lãnh đạo ấy nên thấy ai chơi hay hơn mình lại nghĩ là cheat. Có lẽ, các bạn nên xem lại mình trước, đừng có thấy ai chơi hay là cay cú, là hờn, rồi chửi người khác. Nói thiệt, tui ko như kumok, chơi cũng hay nhắm, nên thấy rằng việc bạn kaka anh nguyễn chơi đc như vậy là chuyện bình thường, mấy bạn khác nên lấy bạn kaka làm tấm gương mà học tập, đừng có nói nhiềunwua nhá...

Số bài viết
    82
    ừh thôi bác phamthanhdung chúng ta quay lại chủ đề đi chứ tôi ko muốn có thêm 1 vụ cãi nhau nữa đâu.Thế nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới