Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 35 trong tổng số 35
    Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kilac_master Bài viết
    Móa, đá từ đầu mùa đến giữa tháng 3 mà chỉ thua có 2 trận...Đúng là tài năng. Thật là ngưỡng mộ!
    qua khen hên thôi, kết thúc mùa giải rồi hì hì cuối mua thua thêm 3 trận nữa bạn, đứng thứ ba thua asernal 5 d, manu 2 d, vẫn dc tham dự cúp c1 mùa sau

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fabegas Bài viết
    ừh skin của bác ấy hơi tối 1 tí nhưng ko sao
    Club của bác là clb hạng nhất hồi trước sau cái mùa đứng thứ 2 ban lãnh đạo có cho nhiều tiền chuyển nhượng ko vậy,nếu có thì bác mua thêm mấy thằng đá cắm tốt sẽ vô đối còn ko cho tiền thì bác vòi nó đi x-(.
    À mà tiền đạo nào có sức càn lướt dê bóng tít chứ mấy thằng còi tôi e nó sẽ cô độc trên hàng công
    Nói chung tatics đấy phù hợp khi ăn bàn dẫn trước Oke'
    Mùa đầu mới vô ko cho đồng mô hết, mùa 2 cho 7,5M, mùa 3 ko bít răng, mà bác nói thế cúng đúng vì phần lớn em dung đội hình này để giữ tỉ số và cầu hòa nhưng đôi khi cầu hòa vô tình ghi bàn tc vậy là thắng, mà em nghi tốt nhất là:
    _khi gặp đội yếu dùng đội hình tấn công toàn diện
    _gặp đội tuơng đương dùng đội hình tấn công nếu đá trên sân nhà(dẫn trc nếu sợ thì chuyển qua siêu phòng ngự), phòng ngự khi trên sân khách(thua tất nhiên phải chuyển qua tấn công)
    _gặp đội manh trên sân nhà hay khách đều phải phong ngự từ đấu trận tới cuối trận nếu may mắn bạn sẽ thắng(ghi bàn thắng trc) hoặc hòa, còn nếu đã thua mà còn vùng lên tấn công bạn sẽ thua đậm hơn)

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kaka Anh Nguyen Bài viết
    Skin em thấy dc đó chớ vả lại hinh nền màu đen chữ trắng dễ đọc chứ sao.
    Em thích màu đen
    Down ULC đi , cái atribute của nó màu khác , nhìn dễ đọc hơn :B51: :B51:

Số bài viết
    209
    hoangfbf làm gì mà tôi thấy ông hết bị khóa nick hết lần này tới lần khác vậy,hoạt động kiểu ông như vậy thì chết.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    13
    MÌnh nghĩ là cũng có thể nếu lên hạng câu lạc bộ nó cho 50m(Bảng)Tat nhien voi 1 Tac hop ly',Mua bán hợp lý.
    Hiện tôi cầm Leicester (1 mùa lên FL)Clb cho 42M(Bảng)nhưng mình phải dẫn dắt sao cho đứng top Giữa bảng xếp hạng.Nếu chọn Tille là WIn thì la 56M.Đang thay máu bởi đội hình toàn ông già có mỗi Torje (AMR)Triển vọng.
    Lên hạng mới Mua Piatti(AMC) Zeiler(GK) Russoto(ST) Kerlon(FC) MaxNoble(Mc) cố để làm 1 đội hình có thể chiến đc.Lên hạng FL bọn trẻ mới về chứ ở hạng 1(CH) vẫn khó để sigh free cầu thủ trẻ.
    Hãy còn 16M trong bugget để mua DC,WB + Left Wing.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nothing84 : 16-12-2007 vào lúc 06:06 PM
    :B47:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới