Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    103
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết
    Thế mấy cái ảnh nó lấy từ đâu ra ? Có sẵn trong db chăng

Hay là nó tự vẽ ra
    Trong db có riêng một thư mục ảnh random mà, nhiều lắm. Thỉnh thoảng sẽ có cầu thủ random được chọn để ... có tí mặt mũi ^^ Giả sử không có cái này thì hơi chán, ai chơi đến tầm 2020 làm gì còn cầu thủ thật nữa .

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chiellini Bài viết
    Trong db có riêng một thư mục ảnh random mà, nhiều lắm. Thỉnh thoảng sẽ có cầu thủ random được chọn để ... có tí mặt mũi ^^ Giả sử không có cái này thì hơi chán, ai chơi đến tầm 2020 làm gì còn cầu thủ thật nữa .
    vậy hả :B47: em gà quá nãy giờ cứ phát biểu lung tung :B20: :B20: :B20:
    Bây giờ mới biết đấy ..........................

Số bài viết
    1,091
    Chuyện đó thì đúng mà, FM có hẳn một thư mục ảnh random, có cả mấy ông già, chắc là đội ngũ làm FM quá Uninstall FM2007 rồi cho nên không kiếm được đường dẫn thư mục cho các bạn xem

Số bài viết
    19
    em thấy cuộc thi này cũng hay , mà em chơi mới năm 2 nên chưa có cẩu thủ random, mà em thấy thằng thứ 2 mà bác victim giới thiệu sao mà xấu thế, ko xứng đáng tí nào ,em xem mà cười vỡ bụng ha ha

Số bài viết
    334
    Có hẳn 1 thư mục ảnh cho bọn random, thế thì tại sao không vào đấy chọn lấy 1 thằng đẹp trai nhất rồi gán cho nó là ảnh của 1 thằng cầu thủ của mình (cái này dễ, chắc ai cũng biết) -> thế là có ngay 1 MỸ NAM.
    Không thì cứ tìm ảnh của bọn Harchester mà đưa vào, khối thằng đẹp trai.
    VIE lấy ảnh Brad Pitt cho vào cúng được nhỉ?

SORRY mọi người vì đã bàn lùi, ĐỪNG ai cheat theo kiểu này để có được danh hiệu mỹ nam cho cầu thủ của mình nha. MOD thấy ý kiến này ảnh hưởng đến cuộc thi thì del giùm.

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietales Bài viết
    Có hẳn 1 thư mục ảnh cho bọn random, thế thì tại sao không vào đấy chọn lấy 1 thằng đẹp trai nhất rồi gán cho nó là ảnh của 1 thằng cầu thủ của mình (cái này dễ, chắc ai cũng biết) -> thế là có ngay 1 MỸ NAM.

SORRY mọi người vì đã bàn lùi, ĐỪNG ai cheat theo kiểu này để có được danh hiệu mỹ nam cho cầu thủ của mình nha. MOD thấy ý kiến này ảnh hưởng đến cuộc thi thì del giùm.
    Thế rốt cuộc bác post bài này để làm cái gì

Số bài viết
    141
    tuy ko có cầu thủ random nhưng theo mình thì thằng này đẹp trai nhất

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết
    Thế rốt cuộc bác post bài này để làm cái gì
    Đưa ra 1 cuộc thi đương nhiên có luật của nó, mình chỉ đưa ra 1 kẽ hở, 1 cách lách luật thôi, mình không nói biết đâu có người làm thế rồi tham gia thì làm sao.
    Đưa ra ý kiến để bác Vic rút kinh nghiệm khi muốn tổ chức cuộc thi thì nên xem có cách nào để người tham gia ăn gian được không.

Số bài viết
    217
    Đố bạn gán ảnh cho cầu thủ Random được đấy . Ngoài việc dùng photoshop ra thì lmao

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kaka Anh Nguyen Bài viết
    em thấy cuộc thi này cũng hay , mà em chơi mới năm 2 nên chưa có cẩu thủ random, mà em thấy thằng thứ 2 mà bác victim giới thiệu sao mà xấu thế, ko xứng đáng tí nào ,em xem mà cười vỡ bụng ha ha
    Ặc , có hình tham gia là hay lắm rùi. Mấy thằng random mà có hình đâu có dễ tìm :B79:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới