Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10

Chủ đề: Tài năng trẻ 16t??

Số bài viết
    208

Tài năng trẻ 16t??

Các bro thấy bạn Tosi này có đáng để xúc ko nhỉ? Mình định mua về để train em ý thay Evra mà có vẻ cũng lâu. Stamina với cả Strength lại hơi thấp. Mà giá cũng chát, trả 6M $ rùi mà nó chưa chịu bán!

Chủ đề tương tự:
    Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Các bro thấy bạn Tosi này có đáng để xúc ko nhỉ? Mình định mua về để train em ý thay Evra mà có vẻ cũng lâu. Stamina với cả Strength lại hơi thấp. Mà giá cũng chát, trả 6M $ rùi mà nó chưa chịu bán!

Bạn nhờ FM scout soi hàng thử đe nó PA như thế nào , nó có pace , acc rất tốt rồi , deter cũng cao , tackling thì có thể lên được, được đóa bạn vì nó 16 nên train chắc cũng nhanh lên

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rafinha Bài viết
    Bạn nhờ FM scout soi hàng thử đe nó PA như thế nào , nó có pace , acc rất tốt rồi , deter cũng cao , tackling thì có thể lên được, được đóa bạn vì nó 16 nên train chắc cũng nhanh lên
    Quan trọng là ko tìm thấy nó bạn à

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    286
    Không lẻ nó invisible FMRTE fm scount chắc chắn là tìm được nó.

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rafinha Bài viết
    Không lẻ nó invisible FMRTE fm scount chắc chắn là tìm được nó.
    Mình dùng FM GS Ko biết dùng soft kia. Bạn làm ơn dò hộ mình với Mình vừa mua rùi, 10.75M $ Không biết có lên cơm cháo gì ko? Quỹ chuyển nhượng của MU ít quá! Hic.

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Mình dùng FM GS Ko biết dùng soft kia. Bạn làm ơn dò hộ mình với Mình vừa mua rùi, 10.75M $ Không biết có lên cơm cháo gì ko? Quỹ chuyển nhượng của MU ít quá! Hic.
    Ở bên FM GS nó bị lỗi fake name hay sao nên dò khong ra nó đâu( đội mình có 3,4 thằng bị vậy nè trong game thì tên Anderson nhưng FM GS dò ra là Kim Min Joo ). Bạn dò nó đang ở CLB nào bao nhiu tuổi ( rồi dò trong FM GS thằng bao nhiu tuổi giống vậy lun , chỉ số là vậy lun , nhưng khác tên)

Số bài viết
    2,864
    Ku này random cũng bt thôi mà :daudau:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    trong FMGS, bấm vào cái tên nó là nó tự động copy vào cho (tên thật) rồi vô game tìm là đc

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Ku này random cũng bt thôi mà :daudau:
    Chưa chắc, phài đem về đá thì mới bik, có nhiều em mình mua về, chì số đi bóng và kỹ thuật thấp lè tè, mà đi bóng vãi híc híc. hẽm hiểu nỗi, chắc là em ấy gà mà cố thể hiện

Số bài viết
    130
    Ko có gì là ko tìm được cả , nguyên chữ AC Milan under 20 kìa . Vào đó mà kiếm thằng chỉ số y chang, cùng tuổi + vị trí là nó chứ ai.
    Cái này k biết thì sao xài GS Scout hay FMRTE được trời

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới