Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 48 trong tổng số 48
    Số bài viết
    100
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bunnymoa Bài viết
    Các bác cứ đùa sao chứ, em chơi off MU mới đên 2015 mà có 2 ku Random DR va DL thuộc hàng khủng, và còn nhiều nữa. Chịu khó tìm mấy scout tốt lùng sục 3 nước: Anh, Ý, TBN. Ra cả đống. Nhưng chơi fm cứ phải chơi onl mới đc lâu. Chới off đc 3-4 mùa là gần như hết động lực để đá
    Sặc, chơi 3 4 mùa mà đã hết động lực chắc toàn cầm mấy đội mạnh vô địch suốt chán là phải. Cứ cầm mấy đồi hạng 1, 2 đá lên hạng rồi dần dần hoàn thiện từng miếng ghép xem có thú vị k nào Chơi thế mới là chơi chứ.
    Mình cầm Nottm vô địch sau PL sau 8 năm (hơi lâu nhưng cũng khá thú vị mà k thấy nản). THấy đội bóng mình cầm ngày càng mạnh lên. Cảm giác đấy thật là mãn nguyện

Có 1 điều chắc chắn rằng: "Không có gì là chắc chắn cả"

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huanglongwu89 Bài viết
    Sặc, chơi 3 4 mùa mà đã hết động lực chắc toàn cầm mấy đội mạnh vô địch suốt chán là phải. Cứ cầm mấy đồi hạng 1, 2 đá lên hạng rồi dần dần hoàn thiện từng miếng ghép xem có thú vị k nào Chơi thế mới là chơi chứ.
    Mình cầm Nottm vô địch sau PL sau 8 năm (hơi lâu nhưng cũng khá thú vị mà k thấy nản). THấy đội bóng mình cầm ngày càng mạnh lên. Cảm giác đấy thật là mãn nguyện
    Đúng rùi, cầm đội mạnh chỉ 2 mùa là thấy oải
    Mình đang cầm Queens Park Rangers, mùa đầu tiên, về thứ 7 ở giải hạng nhất Suýt bị sa thải! May sao mùa 2 vô địch giải hạng nhât, đc lên hạng. Thế là đc 1 đống tiền bản quyền truyền hình, mang 30M đi mua sắm! Khoái lắm Đá mùa đầu tiên ở PL về thứ 7, mùa thứ 2 thì lên thứ 5, đc đá Europa leage Giờ đang đá mùa thứ 3 ở PL. Cố gắng năm sau đc đá C1

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    184
    Chán hay không là do người chơi. Mình cầm đội mạnh, chơi gần 3 chục mùa, vẫn bình thường. FM hay ở chỗ bạn tự mình tạo dựng nên cả một đội bóng, đào tạo, chiến thắng và tìm cách duy trì chiến thắng. Thậm chí là cầm cả đội tuyển quốc gia và tìm cách vô địch WC.

Số bài viết
    365
    không hack, không cheat, không save/ load thì không bao giờ chán nhiều lúc đội đang thắng như chẻ tre bỗng thua một thằng cuối bảng xếp hạng tức muốn nổ mắt nhưng sau đấy lại rất có động lực để đá

Số bài viết
    27
    đúng rồi, mình cầm MU chơi 20 mùa rồi, đội hình phải nói là OK, thế mà thỉnh thoảng vẫn thua mấy thằng vớ vẩn, ất ơ, sút cả trận 13 quả thủ môn nó đẩy hết, nó căng ngang đúng 1 cái vào luôn, hình như Cardiff thì phải

Số bài viết
    262
    càng về sau gặp nhiều random là chuyện đương nhiên rùi trừ khi update mấy bản chuyển nhượng thì nó có tạo thêm đc vài cầu thủ giống ngoài đời

Số bài viết
    111
    cai GGS phiên bản nào thế.up coi

Số bài viết
    73
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    chưa chắc nếu nó có ý chí nghị lực phi thường như owen hargreaves anh ấy ko giải nghệ sau bao nhiêu gian khó
    thực tế chú này chắc cũng sắp giải nghệ rồi

=FOREVER UNDERGROUND=

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới