Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    242
    Nhưng mà đá hay nóng, hay bị anh áo đen cho ra nghỉ sớm , thể lực cũng không bằng Corchia, hay phải thay phút 60, nhiều khi lúc đó xuống tận 6x rồi .

Số bài viết
    262
    Thằng này đá cũng ngang Rafael thui chứ chiếm làm sao dc
    Tui cho thằng này dự bị lúc Rafael chấn thương

Số bài viết
    50
    hậu vệ cánh phải tôi thấy có romario của brazil 16 tuổi đá ở vitoria khá khủng mỗi tội chỉ thích hợp với bác nào thích train tầm 3 4 năm , thăng đấy hệt như digne mua có 200k UK mà vài năm sau là godlike , cột mental như digne mà cột tech của một cầu thủ brazil khá kĩ thuật , do chả biết viết bài giới thiệu như nào nên giới thệu các bác nào thích hàng train dùng thử , đảm bảo không thất vong . Lưu ý em ý random PA -9 nếu được từ 165 trở lên là godlike , mùa đầu em nó chỉ số cùi nhưng lúc nào cũng xin được work pemit nên không phải nghĩ nhưng 18 tuổi mới được xuất ngoại

Số bài viết
    78
    anh ma nói sao ấy chứ, thằng này em thấy thằng này đá ngang với Rafael mà. Khổ cái thằng Rafael hay bị cho ra sân sớm vì thẻ đỏ, hay bị chấn thương cuối trận nữa chứ.

Số bài viết
    2,864
    rafael mình chưa bao giờ bị đuổi cả, tấn công ngon

Số bài viết
    71
    Mình cầm MU, GS bảo Rafael là DR tốt nhất thế giới nhưng dùng vẫn cảm thấy ko sướng như Fabio hay Corchia

Số bài viết
    1,508
    Thằng này đem về dự bị cho Rafael thì quá ngon rồi còn gì nữa :daudau:. Giá lại rẻ nữa.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới