Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 34 trong tổng số 34
    Số bài viết
    19
    cha`o cac' bac' em la` thanh vien moi, cac' bac' dang noi ze fm Geine scout ,cai' do' em moi' tai ve` chua dung` dc gi da~ hien ra loi~ out of memory rui`.gio em phai làm sao nhờ các bác giúp, em dùng fien ban fm 7.0

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kaka Anh Nguyen Bài viết
    cha`o cac' bac' em la` thanh vien moi, cac' bac' dang noi ze fm Geine scout ,cai' do' em moi' tai ve` chua dung` dc gi da~ hien ra loi~ out of memory rui`.gio em phai làm sao nhờ các bác giúp, em dùng fien ban fm 7.0
    Ấn vào cái nó hiện lỗi này luôn à :B58: Lạ quá em chưa gặp bao giờ .....

Số bài viết
    29
    Out of memory Đó là RAM it chứ sao nữa :B68:
    bác này chắc chơi FM bằng máy 512 Ram, rồi alt tab ra mở FM scout.

To Omni-Chievo: Cheat hay ko cheat là quyền của mỗi người khi chơi game một mình (chơi đối kháng hoặc online mà cheat thì đáng khinh thật). Bạn không dùng cheat thì cũng ko nên nói người khác thế này thế nọ như vậy.
    FMS cũng có thể gọi là tool cheat được rồi.

Bạn có thời gian thì bạn có thể chơi hàng chục mùa bóng để đưa Chievo lên thành CLB số 1 thế giới. Tôi cũng thích Chievo, cũng muốn đưa Chievo lên thành ClB số 1 thế giới thì tôi cheat một chút :B47: để đạt mục tiêu trong khoảng 3 mùa thôi.

Số bài viết
    225
    hic , cái lỗi này hóa ra là do dùng sai phiên bản ông ạ , chứ Ram 512 tôi vừa chơi vừa làm đủ các trò vần ổn lắm .....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới