Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 34
    Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf Bài viết
    Vâng , cái cảm giác ngồi đợi vừa lâu vừa vô nghĩa

Phải biết tiết kiệm thời gian chứ , các cụ ta thường dạy : "Thời gian là vàng là bạc" mà :B47:. Alt+ Tab ra click 1 cái nó hiện ra 1 đống ,có hơn ngồi đợi dài cổ ko
    Một câu nói lộ rõ sự nông cạn và không hiểu về game FM. Câu này pa nên rút lại là vừa

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Một câu nói lộ rõ sự nông cạn và không hiểu về game FM. Câu này pa nên rút lại là vừa
    Vâng em xin rút lại , nhưng em chẳng nói gì cả ,toàn type

Mà em chỉ post bài hỏi cái lỗi của genie scout, chứ em có bảo mọi người bàn luận về cái Tool này đâu :-"

btw : lỗi đã được giải quyết , ko ai vào đây Spam nữa nhé :B68::B20::B47: . Ai Spam đừng trách :B47:

Số bài viết
    1,178
    Hỏi thật ông một câu là ông có chơi FM không vậy ???

Because The Main One

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Hỏi thật ông một câu là ông có chơi FM không vậy ???
    Tại ông hỏi đấy nhé , ko mọi người lại bảo tôi Spam này nọ :B47:

Tôi trả lời là có , nhưng theo cách của tôi

Số bài viết
    1,091
    Theo cách của noob chứ theo cách của gì, cần gì phải ấp úng ? Cười cho qua chuyện à ? ---> Only noob need cheattool :B88:

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Theo cách của noob chứ theo cách của gì, cần gì phải ấp úng ? Cười cho qua chuyện à ? ---> Only noob need cheattool :B88:
    Pro cũng từ Noob mà đi lên :B68:
    Em nhớ số lần tải về của Genie Scout chỉ tính trên cái trang em down đã ~20k người rồi Nói như bác ý thì tất cả họ là Noob hết à

Số bài viết
    1,091
    Only noob use cheat, điều đó đúng với tất cả các game. Chẳng cứ phải FM. Còn nếu nói là Pro từ noob đi lên hoàn toàn đúng, nhưng Pro từ noob xài cheat đi lên thì hoàn toàn sai. Noob xài cheat thì cả đời vẫn chỉ là noob mà thôi.

Số bài viết
    225
    Thôi ko nói với bác nữa , bó tay rồi :B68: Nói chung quan điểm của em khác cơ :B47::B47::B47:

Số bài viết
    300
    Bản chất của games là để giải trí và tiêu chí chơi của mỗi ng cũng khác nhau.
    Đừng áp đặt như thế,chẳng hay ho gì.Dùng FMM chăng nữa thì mục đích cuối cùng là thỏa mãn cách giải trí của mình.
    Tóm lại là hoangfbf hỏi lỗi của FMscout,ai biết thì giải đáp giúp.Ai ko biết thì thôi,cố với nói thêm 1 câu chê bai vào làm gì,để chứng minh mình pro à Nhạt thế

Số bài viết
    176
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf Bài viết
    Tại ông hỏi đấy nhé , ko mọi người lại bảo tôi Spam này nọ :B47:

Tôi trả lời là có , nhưng theo cách của tôi
    Bản chất của games là để giải trí và tiêu chí chơi của mỗi ng cũng khác nhau.
    Đừng áp đặt như thế,chẳng hay ho gì.Dùng FMM chăng nữa thì mục đích cuối cùng là thỏa mãn cách giải trí của mình.
    Tóm lại là hoangfbf hỏi lỗi của FMscout,ai biết thì giải đáp giúp.Ai ko biết thì thôi,cố với nói thêm 1 câu chê bai vào làm gì,để chứng minh mình pro à Nhạt thế

Nhất trí với 2 tiên sinh về vấn đề này ... mỗi người đều có quan điểm riêng , chơi như thế nào mình vui là được , nhưng chú hoangfbf đừng nói kiểu đấy , bồng bột quá ( Composure = 1 :B20: )

Only noob use cheat, điều đó đúng với tất cả các game. Chẳng cứ phải FM. Còn nếu nói là Pro từ noob đi lên hoàn toàn đúng, nhưng Pro từ noob xài cheat đi lên thì hoàn toàn sai. Noob xài cheat thì cả đời vẫn chỉ là noob mà thôi.

Xin lỗi ông bạn nhưng ông bạn hiểu từ cheat như thế nào , giải thích rõ ra tôi nghe được ko ... đừng đánh đồng giữa việc dùng FM scout và việc chỉnh sửa điểm số cầu thủ , và cũng đừng ép buộc người khác cái gì cũng phải theo mình . Nếu FM scout là cheat thì liệu nhà sản xuất có làm ra cho người chơi chơi ko ... Nó cũng là 1 phần gần như ko thể thiếu đối với FM , cũng như auto đối với VLTK vậy !!!

Trang web có 3 admin và 3 Mod , 3 admin và 2 mod còn lại ko bao giờ có những lời lẽ đôi co hoặc khích bác ( kiểu như nói mem là gà , là noob ) với 1 mem nào cả . Nhiệm vụ của họ chỉ là hướng dẫn mem và quản lí trang web của mình . Còn cậu là 1 trong 3 mod , công việc hướng dẫn và quản lí thì tớ thấy ít , còn việc ý kiến mem này thế này , mem kia thế khác thì nhiều . Cậu nghĩ những trang web khác người quản lý họ cũng như thế à . Hay cậu nghĩ mình là Mod thì muốn làm gì cũng được .

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Sir_peter_Blood : 31-08-2007 vào lúc 11:54 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới